Offer kwa wanaohitaji huduma ya graphics designing

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,441
2,000
Hello!
NANE NANE ndio hii,
Una subiri nini??
Kwa mahitaji ya huduma ya graphic designing kama vile kupata
Mabango ya kisasa
Kuprint T-shirts
Kutengeneza posters
Business cards
Flyers
Brochures
Vitabu vya risiti
I'D card
logos
label za bidhaa
sticker za milangoni na za decoration mbalimbali
KWA BEI RAHISI KABISA
Wasiliana nasi kwa namba +255788643144
Tunakufikia POPOTE.

MUDA NDIO HUU, USISUBIRI TENA...
Instagram @Joselela1
https://wa.me/255788643144
https://m.me/joselela.11137
IMG-20190211-WA0002.jpeg
IMG-20190202-WA0038.jpeg
IPAD.jpeg
IMG-20181219-WA0000.jpeg
FB_IMG_1532617960273.jpeg


PESA ULIYONAYO INATHAMANI, NJOO UFANYE KITU NA KIASI ULICHONACHO.
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,441
2,000
Whatsapp kuona samples zingine,no spamming please..

Nimeweka bei kabisa ukija whatsapp maelezo ya kile unachotaka tufanye kazi,kama hujajipanga usije..

+255788643144

Sent using Jamii Forums mobile app
 

spodo

Member
Feb 22, 2009
96
125
Kijana Asante kwa kazi yako. Nimeshamtumia supplier anaifanyia kazi sasa hv. Next month utanimalizia na Business cards
Una pairs zako mbili Aisee nenda bigdeal_brand_store chagua.

Asante sana

image1.jpeg





Sent from my iPad using JamiiForums
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,441
2,000
Kijana Asante kwa kazi yako. Nimeshamtumia supplier anaifanyia kazi sasa hv. Next month utanimalizia na Business cards
Una pairs zako mbili Aisee nenda bigdeal_brand_store chagua.

Asante sana

View attachment 1021665




Sent from my iPad using JamiiForums
Nashukuru sana mkuu,karibu tena nasubiri hizo business Card kiongozi,Be blessed endelea na reaction hiyo hiyo na kwa wengine..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom