Nyundo na wenzake wahukumiwa maisha jela

Nyundo na wenzake wahukumiwa maisha jela

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Nyundo na wenzake wamehukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kosa la kubaka kwa kundi huku Mahakama ikiondoa kosa la kulawiti kwa kundi kwa sababu kifungu kilichopo kwenye sheria hakitambui kosa la kubaka kundi badala yake kinatambua mtu mmoja kulawiti.

Ikumbukwe kuwa warufani hao walishtakiwa kwa makosa mawili ikiwemo kubaka kwa kundi na kulawiti kwa kundi ambapo leo hii Jaji wa Mahakama Kuu Amir Mruma alisema Mahakama imefunga mikono lazima iwahukumu kifungo cha maisha kwani Mahakama ndio muamuzi wa mwisho katika kuangalia haki za watu.


1761052193888.jpeg
 
Nyundo na wenzake wamehukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kosa la kubaka kwa kundi huku Mahakama ikiondoa kosa la kulawiti kwa kundi kwa sababu kifungu kilichopo kwenye sheria hakitambui kosa la kubaka kundi badala yake kinatambua mtu mmoja kulawiti.

Ikumbukwe kuwa warufani hao walishtakiwa kwa makosa mawili ikiwemo kubaka kwa kundi na kulawiti kwa kundi ambapo leo hii Jaji wa Mahakama Kuu Amir Mruma alisema Mahakama imefunga mikono lazima iwahukumu kifungo cha maisha kwani Mahakama ndio muamuzi wa mwisho katika kuangalia haki za watu.


View attachment 3491483
Hizi rufaa uki mess up inahama kutoka katika maumivu ya kichwa kuwa maumivu ya mwili mzima
 
Hakukuwa na ulazima wowote wao kwenda mahakamani mara kwa mara.

Kitendo walichofanya ilibidi waende mahakamani siku moja tu wapewe hukumu hio.

Next tunahitaji aliewatuma kumbaka yule binti, huyo akiachwa ataendelea kutuma vijana wengine kubaka.
 
Nyundo na wenzake wamehukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kosa la kubaka kwa kundi huku Mahakama ikiondoa kosa la kulawiti kwa kundi kwa sababu kifungu kilichopo kwenye sheria hakitambui kosa la kubaka kundi badala yake kinatambua mtu mmoja kulawiti.

Ikumbukwe kuwa warufani hao walishtakiwa kwa makosa mawili ikiwemo kubaka kwa kundi na kulawiti kwa kundi ambapo leo hii Jaji wa Mahakama Kuu Amir Mruma alisema Mahakama imefunga mikono lazima iwahukumu kifungo cha maisha kwani Mahakama ndio muamuzi wa mwisho katika kuangalia haki za watu.


View attachment 3491483
Wasted Life maamaee, ugali ulivyomtamu na mbunye.

So sad!
 
Hukumu za kibongobongo ni kali sana, na sababu kubwa ni elimu ndogo ya wananchi wake.

Jichunge usifanye makosa ya kipumbavu kama hayo.
Kuna chalii mwingine alijirekodi yupo geto na denti, nae kadakwa kipumbavu kabisa.

Kweli unaenda jela maisha kwa kosa la kubaka, kweli?? Bora basi usingiziwe ila inakua kweli kabisa umebaka.

Mbunye ikufanye uende jela maisha, kweli???
 
Maandamano gani? Au kuandamana mtandaoni kama kawaida yenu?
Siku ikifika halafu mambo yakawa si mambo, usije kulia lia humu. Wakati Bosi wako anakimbilia kwa Wajomba zake, sijui wewe utakimbilia kwa nani ili kuokoa maisha yako.
 
Nyundo na wenzake wamehukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kosa la kubaka kwa kundi huku Mahakama ikiondoa kosa la kulawiti kwa kundi kwa sababu kifungu kilichopo kwenye sheria hakitambui kosa la kubaka kundi badala yake kinatambua mtu mmoja kulawiti.

Ikumbukwe kuwa warufani hao walishtakiwa kwa makosa mawili ikiwemo kubaka kwa kundi na kulawiti kwa kundi ambapo leo hii Jaji wa Mahakama Kuu Amir Mruma alisema Mahakama imefunga mikono lazima iwahukumu kifungo cha maisha kwani Mahakama ndio muamuzi wa mwisho katika kuangalia haki za watu.


View attachment 3491483
Yakweli haya? Mbona.....
 
Back
Top Bottom