Nyumba za kupanga ni degree tosha

Nyumba za kupanga ni degree tosha

KAWAIDA SANA HIYO AU NI NAFUU KWA HAO 16.
>>njoo Chuga uone maboma yalivyojengwa alafu kila mtu 50 zake.
Lakini wakiwepo wale wa jinsia KE basi hata kama ninyi Wanaume mna 50 zenu ni lazima tu watawafarakanisha kwa majungu ya hapa na pale.
 
"Mimi nimepanga pahala, ikifika saa3 usiku baba mwenye nyumba anazima taa zote za nje, na anazma na main switch, haruhusu kumiliki pasi ya umeme., kubwa zaidi ukiamka asubh lazma ugonge hodi ndan kwake na umsalimie, mbaya zaidi, ufunguo wa getini anakaa nao yeye tu na ikifika saa mbili kamili Geti linafungwa."
Dooh balaa sana
 
Kuna jamaa alikuwa na undugu na mwenye nyumba japo naye alikuwa ni mpangaji, akiingia bafuni anaenda na fagio la chelewa,jiwe la kijisugulia miguu, mswaki na dodoki.Bafu halikuwa na paa ,kwa hiyo anavipanga juu pale ndo anaanza kuchukua kimojakimoja Anaanza kufanya usafi bafuni kwa chelewa, akimaliza anasugua miguu, anapiga mswaki ,kisha ndo anaoga sasa na dodoki lake. Saa nzima inamhusu. Akiingia saa 12 asubuhi anatoka saa 1.
Haha haha haha hahaaa.... JF ni kiboko kuliko mitandao yote kwa kicheko.
 
Khaaah!...? yani umenichekesha na kunihuzunisha sana Mkuu.

Kwamba ukiweka sabuni tu ukutani ukienda kuichukua unapigwa na shoti ya umeme?

Pia mapaka kama kawaida yao kulia usiku na nyuma ya nyumba kuna makaburi?

Pole sana Mkuu, lakini nimekukubali jinsi ulivyokuwa jasiri wa kumbebea mwenye nyumba friza lake.
Bila shaka utakuwa umempatia funzo kuwa dunia ni Watu na lazima tuishi kwa kuheshimiana.

Sasa mtu anaingia chumbani kwako bila ruhusa yako, anajiachia hadi anakuibia spika, hivi kweli laiti kama ni yeye ndiye angekuwa anafanyiwa hivi angejiskia vizuri kabisa rohoni mwake?

Binadamu tunapitia mapito magumu sana, lakini kwa nguvu zake Mungu hakika tunashinda kila jaribu.
Mkuu ilikuwa majanga tupu ila nilipata akili ya kujenga kibanda mahali maana nilinyanyasika sana
 
Naomba nikushauri siku nyingine ukipita kwenye thread ambayo maudhui yake inafana fanana na hii, jaribu tu na wewe kuji-comouflage ili uonekane kama na wewe unafanana na mashuhuda wa kwenye thread husika. Jaribu kufanya hivyo hata kama ulikulia Ikulu. Mimi nimelelewa na Babu mzaa mama, na alikuwa na ng'ombe kiasi, kiasi kwamba haikuwa shida kunywa maziwa, au kula mboga ambayo maji yaliyotumika kuipika ni maziwa. Still, Babu alitufundisha kuwa ukifika kwenye nyumba ambayo hali yao ya maisha haifanani na ya nyumbani kwenu, na pengine ukakuta wanakula mboga kauzu ambayo haijawekewa viungo ambavyo ulishazoea kula nyumbani, UNATAKIWA ULE NA BILA KUONYESHA DALILI YOYOTE KUWA CHAKULA UNACHOKULA NI TOFAUTI NA KILE ULICHOZOEA KULA SIKU ZOTE. Hiyo ndiyo falsafa Babu yangu aliniachia, na ninaendelea kuitumia hadi leo. Kwa hiyo ukikuta watu wana-share experiences za maisha yao waliyopitia na ukaona kuwa yalikuwa ya shida kidogo, bora upite tu bila kuchangia, kuliko kuchangia katika hali ambayo itaonyesha kuwa unawatambia kuwa wewe maisha yako yalikuwa juu kuliko wao! Wasukuma waliolelewa katika maadili, na hata watu wengine wowote waliolelewa katika maadili, huwa hawako hivyo!
Kweli wewe ni Great Thinker mkuu.
Hata nami nimemshushia kidongo kidogo hv ili ajifunze namna ya kwenda sawa na Watu, ndiyomaana wazungu husema "resembling birds must fly in the same group"

So kama hajawahi kuishi maisha hayo angekaa tu kimya kuliko kujiona yeye ni BabKubwa kumbe life hubadilika wakati wowote ule Mkuu.
 
Wakati nasoma chuo nilienda field nikapanga chumba lkn baba mwenye nyumba alikuwa bachelor alafu anakunywa gongo balaa na alikuwa mvutaji mzuri sana choo kimoja!

tulikuwa wapangaji wanne bachelor wawili mimi na mdada mmoja ivi. wale wenye watu wao walikuwa waume zao hawakai hapo ni watu wa business mikoani.

jamaa mwenye nyumba akirudi kutoka urabu anaanzia chooni anatapika sana choo kizima kinanuka pombe yaani hakutamaniki.

akishaa tapika wee anatoka anaenda kuwagongea wale wamama wakadeki choo, kuna siku alikosea akagonga mlango kumbe mume wa mtu yupo acha afumuliwe! alipigika kweli alafu jamaa kesho yake kahama na mke wake.

kweli maisha ya kupanga usiombe ukae nyumba moja na bosi!
 
Mimi nimepangisha watu vyumba vyangu vinnne mahali nilipokuwa nakaa awali..
Wote ni wanafunzi wa chuo na wote ni wa kike ..nilikuwa napata tabu balaa.. kila siku ni kesi ..halafu nikawa naona kama mitego ..nimeamua kuhama na kupangisha na hii nyumba yangu nyengine.
Degreee siyo kwa mpangaji tuu, hata kwa mpangishaji pia.
Ukweli kabisa
 
Kwa ninavyovijiua ninaweza pasua mtu sipendi kupangiwa sijui zamu sijui kuulizana, kama sina pesa ya kupanga upande ni heri nikarudi nyumbani nyumba ya bure, eti nyumba ina umeme lakini kuwashwa mpaka usiku na unalipia.

Wananifurahisha zaidi watoto 5, baba mama na ndugu wengine wakija wanafikia humo humo kwenye chumba kimoja, sasa sijui wanakulanaje, maana raha ya ule mchezo ni sauti na miguno+purukushani.
Timing za mchana tu Watoto watapokuwa wakicheza kama vile Wahindi.
 
Mwaka jana nilikuwa nakaa huko Kiwalani karibu na uwanja wa ndege, watu wa kwa GUDE mnanielewa uzuri...asa hyo nyumba ni ya familia wa kule kwetu Tanga, shoo lake unapenda unaenda toilet kunanuka dawa kutwa mzima wale watu kwa miti shamba cwawezi
 
Wakati nasoma chuo nilienda field nikapanga chumba lkn baba mwenye nyumba alikuwa bachelor alafu anakunywa gongo balaa na alikuwa mvutaji mzuri sana choo kimoja!

tulikuwa wapangaji wanne bachelor wawili mimi na mdada mmoja ivi. wale wenye watu wao walikuwa waume zao hawakai hapo ni watu wa business mikoani.

jamaa mwenye nyumba akirudi kutoka urabu anaanzia chooni anatapika sana choo kizima kinanuka pombe yaani hakutamaniki.

akishaa tapika wee anatoka anaenda kuwagongea wale wamama wakadeki choo, kuna siku alikosea akagonga mlango kumbe mume wa mtu yupo acha afumuliwe! alipigika kweli alafu jamaa kesho yake kahama na mke wake.

kweli maisha ya kupanga usiombe ukae nyumba moja na bosi!
[emoji23][emoji23][emoji23]Balaaa
 
"Mimi nimepanga pahala, ikifika saa3 usiku baba mwenye nyumba anazima taa zote za nje, na anazma na main switch, haruhusu kumiliki pasi ya umeme., kubwa zaidi ukiamka asubh lazma ugonge hodi ndan kwake na umsalimie, mbaya zaidi, ufunguo wa getini anakaa nao yeye tu na ikifika saa mbili kamili Geti linafungwa."
E bwana eeeh.....mbona hii ni zaidi ya udikteta sasa.

Naona huu utakuwa uzi bora wa mwaka kwa Watu wengi kutupia hapa changamoto zao mbali mbali walizopitia katika nyumba za kupanga.

Wanaume wa mikoani mko wapiiiiii???

Mbona wengi wanaochangia huu uzi ni Wanaume wa Dar tu?
 
Wakati nasoma chuo nilienda field nikapanga chumba lkn baba mwenye nyumba alikuwa bachelor alafu anakunywa gongo balaa na alikuwa mvutaji mzuri sana choo kimoja!

tulikuwa wapangaji wanne bachelor wawili mimi na mdada mmoja ivi. wale wenye watu wao walikuwa waume zao hawakai hapo ni watu wa business mikoani.

jamaa mwenye nyumba akirudi kutoka urabu anaanzia chooni anatapika sana choo kizima kinanuka pombe yaani hakutamaniki.

akishaa tapika wee anatoka anaenda kuwagongea wale wamama wakadeki choo, kuna siku alikosea akagonga mlango kumbe mume wa mtu yupo acha afumuliwe! alipigika kweli alafu jamaa kesho yake kahama na mke wake.

kweli maisha ya kupanga usiombe ukae nyumba moja na bosi!
Hatimaye za mwizi zilitimia kwa mwenye nyumba kufunzwa jinsi anavyopaswa kuishi na Watu kwa busara?

Safi sana.
 
Experience yangu kwenye nyumba ya kupanga ni tofauti kabisa na story zote humu,Tulikuwa wapangaji wawili mwenzagu akiwa na familia halafu Mimi chumba na sebule mwenyewe Tu.Mabinti wawili na vijana wawili WA mwenye nyumba ndo waishi hapo kwenye nyumba kubwa na bibi yao wal hapakuwa na shida yoyote labda mapungufu madogo ya kibinadamu na kawaida Sana hata kwenye familia zetu.Nilikaa miezi miwili nikarudi home.
 
Back
Top Bottom