House4Sale Nyumba za bei nafuu zinauzwa


R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Nyumba za bei nafuu zinauzwa maeneo ya Mbagala Chamazi. Bei inaazia 20M mpaka 45M. Ni umbali wa 2Km kutoka barabara kuu ya kuelekea Azam complex. Gari inafika mpaka eneo la nyumba Umeme, Maji vipo.
Nyumba zinatofautiana ukubwa kuna zenye vyumba vitatu vya kulala kimoja ni master bed room.Pia kuna za vyumba sita.
Kwa mawasiliano zaidi piga
0765838429
0653838429
 

Attachments:

mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
1,748
Likes
1,886
Points
280
Age
48
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
1,748 1,886 280
Vyumba vingapi kamilisha maelezo
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,573
Likes
9,930
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,573 9,930 280
Kuweni makini na nyumba za Chamazi,hizo ni nyumba biscuit kuanzia floor,ukuta mpaka paa. Mashahidi wazuri wa hili ni wale watu waliohamishwa kurasini wengi walinunua nyumba kama hizi Chamazi akiwepo ndugu yangu kilichowakuta wanalia mpaka leo.
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Nyumba yenyewe au pamoja na kiwanja
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Kwani hiyo nyumba imejengwa je? si juu ya kiwanja au mimi ndio sijui?
Kuna jamaa aliuziwa nyumba na akatia sain mkataba baadaye akaanza kutozwa kodi ya kiwanja
 
K

Kintiku

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
617
Likes
85
Points
45
K

Kintiku

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
617 85 45
Style hii ni almaarufu kwa jina la ''JENGA UZA'' unapigwa unaona. Jamaa anakwambia kuna mtun alichukua mkopo mahali kashindwa kulipa sasa kaona auze mwenyewe kabla wakopeshaji hawajaja kuiuza.Au mwenyewe kapata uhamisho wa ghafla, kaamua kuiza. Ni rahisi kuamini kwa vile unaona ni semi finished house...kumbe hiyo yote ni gia tu uingie ''kingi''
Kuna jamaa aliuziwa nyumba na akatia sain mkataba baadaye akaanza kutozwa kodi ya kiwanja
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Style hii ni almaarufu kwa jina la ''JENGA UZA'' unapigwa unaona. Jamaa anakwambia kuna mtun alichukua mkopo mahali kashindwa kulipa sasa kaona auze mwenyewe kabla wakopeshaji hawajaja kuiuza.Au mwenyewe kapata uhamisho wa ghafla, kaamua kuiza. Ni rahisi kuamini kwa vile unaona ni semi finished house...kumbe hiyo yote ni gia tu uingie ''kingi''
Mkuu huu ni mradi kama ilivyo miradi ya NSSF na mengineyo so kama haujaridhishwa unaweza kukaa kimya tu kuliko kuharibu biashara za watu. Unakuja unakagua nyumba kabla ya kufanya lolote.
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Style hii ni almaarufu kwa jina la ''JENGA UZA'' unapigwa unaona. Jamaa anakwambia kuna mtun alichukua mkopo mahali kashindwa kulipa sasa kaona auze mwenyewe kabla wakopeshaji hawajaja kuiuza.Au mwenyewe kapata uhamisho wa ghafla, kaamua kuiza. Ni rahisi kuamini kwa vile unaona ni semi finished house...kumbe hiyo yote ni gia tu uingie ''kingi''
Na ukishanunua kwenye Mali wanatia timu
 
K

Kintiku

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
617
Likes
85
Points
45
K

Kintiku

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
617 85 45
Mkuu huu ni mradi kama ilivyo miradi ya NSSF na mengineyo so kama haujaridhishwa unaweza kukaa kimya tu kuliko kuharibu biashara za watu. Unakuja unakagua nyumba kabla ya kufanya lolote.
Wewe ni mkweli sana. Kwa jibu lako hili nimeamini wewe kweli unafanya mradi sio sana na wengine ambao hudaganya ili kutokumpa mteja nafasi ya kuchunguza vizuri. Big up mkuu, no any harm intended
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,320