Nyumba ya vyumba Vitatu Inapangishwa.

Nyumba ya vyumba Vitatu Inapangishwa.

kayimukaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Posts
498
Reaction score
682
Habari zenu wakuu, nina nyumba naipangisha laki mbili na nusu kwa mwez kwa miezi sitasita.
Nyumba ina tiles, choo cha master na public, vyumba vitatu, sebule, dining, jiko na stoo. Pia imezungushiwa ukuta na ina geti. kwa maelezo zaid au kuiona nyumba ni pm au piga simu namba 0686591570. Baadae nitaweka picha nikirudi hom.
 
Itaktuwa vizuri ukiweka picha ya nje na ndani.
 
Ndetirima Unanishangaza eti Bei rahisi ulitaka aseme Dolla 700 ama,MM naishi Mbezi Beach nalipa laki Mbili Self Container vyumba Vitatu Parking kila kitu,tatizo lenu watanzania mnajiona mna Hela hata hiyo laki mbili na nusu ni gharama sana kwani mishahara mingi ni ya kawaida,Acheni hizo wanaumia wapangaji kama mna hela zenu Bwana.
 
Ndetirima Unanishangaza eti Bei rahisi ulitaka aseme Dolla 700 ama,MM naishi Mbezi Beach nalipa laki Mbili Self Container vyumba Vitatu Parking kila kitu,tatizo lenu watanzania mnajiona mna Hela hata hiyo laki mbili na nusu ni gharama sana kwani mishahara mingi ni ya kawaida,Acheni hizo wanaumia wapangaji kama mna hela zenu Bwana.

Alafu wote hapo wenda hawana hata jiko, shenz sana, njaa ka mimi hapa
 
wakuu, mimi sio muingiaji sana wa jamii forum na ndio maana mnaona nachelewa ku respond na ndio maana nimeweka namba yangu ya simu hapo juu. kwa iyo kwa maelezo zaidi na jinsi ya kufika mnipigie muda wowote maana na mimi nakaa mitaa hiyo hiyo ingawa si kwenye hiyo nyumba na nyumba haina mgogoro wala mauzauza yoyote. Kama kuna baadhi ya wakuu wanaona hiyo bei ndogo, piteni tu kimya kimya na mtafute hizo nyumba za dola 500 na kuendelea na sio kuuchafua huu uzi. Natanguliza shukran na karibuni
 
wakuu, mimi sio muingiaji sana wa jamii forum na ndio maana mnaona nachelewa ku respond na ndio maana nimeweka namba yangu ya simu hapo juu. kwa iyo kwa maelezo zaidi na jinsi ya kufika mnipigie muda wowote maana na mimi nakaa mitaa hiyo hiyo ingawa si kwenye hiyo nyumba na nyumba haina mgogoro wala mauzauza yoyote. Kama kuna baadhi ya wakuu wanaona hiyo bei ndogo, piteni tu kimya kimya na mtafute hizo nyumba za dola 500 na kuendelea na sio kuuchafua huu uzi. Natanguliza shukran na karibuni

Bei Gani? Mbona Sijaona Bei?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom