House4Rent Nyumba ya vyumba 2 self inapangishwa

  • Thread starter Pastor steven mdoe
  • Start date

P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
116
Likes
33
Points
45
Age
48
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
116 33 45
Ipo ununio ya pili kutoka barabara ya ununio kwenda Boko, Nyumba zipo mbili kwenye Eneo moja na kila moja ina vyumba 2 vyote ni self, ina seble jiko na public toilet.
Kodi yake kwa mwezi ni sh 550,000/=
Kwa Maelezo zaidi wasiliana nami kwa 0756060183
 

Attachments:

ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,748
Likes
554
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,748 554 280
Hii garama ya kodi pamoja na VAT haviendani na ukubwa wa nyumba na maeneo husika...Hiyo bei ni ya labda Mikocheni au Kijitonyama lakini kwa ununio labda ufanye 250,000 per month VAT inclusive
 
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
116
Likes
33
Points
45
Age
48
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
116 33 45
Hii garama ya kodi pamoja na VAT haviendani na ukubwa wa nyumba na maeneo husika...Hiyo bei ni ya labda Mikocheni au Kijitonyama lakini kwa ununio labda ufanye 250,000 per month VAT inclusive

Sema nini ndg Yangu wala usipate shida wewe unaweza ona kijitonyama ni bora zaidi kwako ila wengine wanaona ununio ni bora zaidi kwao kwahyo tunatofautiana sana!
Me nakushauri usikalili maisha
 
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
1,171
Likes
515
Points
280
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
1,171 515 280
Tatizo sio bei tatizo nyumba yenyewe au zenyewe hazina hadhi hiyo ya bei uliyotaja...wewe kwa hilo dongo hapo chini ukampangishe mtu laki tano? Nyumba haina perving? Nyumba ina vyumba vi 2? Mvua ikinyeesha hapo lazima ukodi mtumbwi ili upate kwenda kazini. Kiukweli haina hadhi ya bei uliyotaja
 
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
310
Likes
205
Points
60
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
310 205 60
mkuu wamekushauri vizuri, bei siku zote inaendana na thamani ya bizaa
 
1701

1701

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
849
Likes
98
Points
45
1701

1701

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
849 98 45
Nyumba mbona bado zinajengwa?sioni tank za maji,kuna heater?store?room ya zaidi nje?maana laki Yano na unsure sio heal ndogo kwa hyo location,kwa Jodi hyo hyo napata nyumba mbezi au sinza nzuri zaidi
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Kwa bei hiyo sidhani
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
447
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 447 180
Kama ww ni dalali umeweka chako cha juuu hutopta mteja......weka laki 300 utapata.
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,347
Likes
3,698
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,347 3,698 280
Mia mbili kwa mwezi labda
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Tamaa mbaya sana,hicho kinyumba ndo nikupe 550?you cant be serous,au unatafuta hela ya kumalizia hivyo vibanda?hebu njoo huku mbez uone nyumb na bei zake ndo utajua hapo unatakiwa sh ngap
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,406
Likes
15,433
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,406 15,433 280
Kariakooo kwenye magorofa unapata kwa hiyo hiyo bei
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,415