Nyumba ya kupanga Kigamboni inatafutwa

Nyumba ya kupanga Kigamboni inatafutwa

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Posts
315
Reaction score
82
Natafuta nyumba nzuri ya kupanga yenye compound shared maximum wapangaji 3 wenye heshima na familia ndogo au ya peke yake yenye uzio pia na parking safi...iwe na vyumba vya kulala viwili (kimoja Masters).
 
Natafuta nyumba nzuri ya kupanga yenye compound shared maximum wapangaji 3 wenye heshima na familia ndogo au ya peke yake yenye uzio pia na parking safi...iwe na vyumba vya kulala viwili (kimoja Masters).
mi naijua nyumba moja inapangishwa ina wapangaji 3 kama unavyotaka lakini mmoja hana heshima kabisa kama utamvumiliana naye powa nipigie nikupeleke
 
mi naijua nyumba moja inapangishwa ina wapangaji 3 kama unavyotaka lakini mmoja hana heshima kabisa kama utamvumiliana naye powa nipigie nikupeleke

Haya ntakupigia unipeleke!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom