Nyumba ya kupanga inahitajika Njiro, Arusha

Nyumba ya kupanga inahitajika Njiro, Arusha

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Natafuta nyumba ya double rooms self contained.

Bajeti: 100,000 kwa mwezi

Kama wewe ni mwenye nyumba na una nyumba yenye sifa nilizotaja hapo juu tafadhali wasiliana nami kupitia:

Simu: 0768444224 (SMS tu)
E-mail: mikeyamon@gmail.com
 
Njiro arusha kwa hela hiyo hupati nyumba unayoitaka ndugu!
 
Natafuta nyumba ya one bedroom house yaani nyumba yenye chumba, sebule, choo na jiko.

Bajeti: 100,000 kwa mwezi

Kama wewe ni mwenye nyumba na una nyumba yenye sifa nilizotaja hapo juu tafadhali wasiliana nami kupitia:

Simu: 0768444224 (SMS tu)
E-mail: mikeyamon@gmail.com
heeee best unataka kuhama kule ulikokuwa ukipata niambie nije tuishi wote hapo
 
Natafuta nyumba ya one bedroom house yaani nyumba yenye chumba, sebule, choo na jiko. Au nyumba ya double self contained.

Bajeti: 100,000 kwa mwezi

Kama wewe ni mwenye nyumba na una nyumba yenye sifa nilizotaja hapo juu tafadhali wasiliana nami kupitia:

Simu: 0768444224 (SMS tu)
E-mail: mikeyamon@gmail.com
Aisee na nyumba pale njiro ipo nitakupa kwa hiyo hela upo wapi now?
 
Natafuta nyumba ya one bedroom house yaani nyumba yenye chumba, sebule, choo na jiko. Au nyumba ya double self contained.

Bajeti: 100,000 kwa mwezi

Kama wewe ni mwenye nyumba na una nyumba yenye sifa nilizotaja hapo juu tafadhali wasiliana nami kupitia:

Simu: 0768444224 (SMS tu)
E-mail: mikeyamon@gmail.com

Nipo mjini. Tafadhali wasiliana nami kupitia namba 0768444224 (SMS tu).
 
Back
Top Bottom