Nyumba ya kupanga hii hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga hii hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 26, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Mie ntapangisha hio room ya juu hapo, ni nzuri sana kwa chabo
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    chumba cha chini mlango mwekundu please .. nakitaka hicho .
     
  4. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,622
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nasikia marehemu Osama alikua mpangaji wa mwisho hapo!
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2014
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,398
    Likes Received: 6,585
    Trophy Points: 280
    Hii itakua ofisi za chadema
     
Loading...