SaaMbovu
JF-Expert Member
- Oct 8, 2013
- 6,028
- 5,359
Kwa wale wakazi wa Dodoma na wanao tarajia kuhamia Dodoma kuna Nyumba Maili Mbili kabla ya kuvuka daraja ukiwa unaelekea Arusha/Kondoa upande wa Mashariki inapangishwa.
Ina room 3 moja ni self, store, sebule, dining kitchen na puplic WC. Haiko mbali na Barabara na gari inaingia. Ina Maji na Umeme. Bei ni Tsh: 250,000/= kwa mwezi. Kwa anayetaka ani PM.
Ina room 3 moja ni self, store, sebule, dining kitchen na puplic WC. Haiko mbali na Barabara na gari inaingia. Ina Maji na Umeme. Bei ni Tsh: 250,000/= kwa mwezi. Kwa anayetaka ani PM.