Nyumba ya kisasa inauzwa bei poa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kisasa inauzwa bei poa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Sep 12, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nyumba inauzwa ipo temeke yombo,ina vyumba vitatu vya kulala ,siiting room,dinning choo cha ndani ,choo cha nje,fensi,sintank ya maji bomba la maji bei milioni 45 maelewano yapo,mawailiano 0788010077 or 0713984545
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,889
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Weka picha mwanajamvi itasaidia kumpatia mtu idea
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,475
    Likes Received: 9,860
    Trophy Points: 280
    Temeke Yombo sehemu gani? Unaonaje uki attach pictures za hiyo nyumba?
    Je ina title deed? Je inafikika kwa gari?
    Disclose each and everything if you are doing business. Tena vipi kuhusu neighbourhood?
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sintank ya maji
    sintank? Ndo nn?...na uyo kisasa jina la baba yke n nan?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,551
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Weka photo, tuithaminishe.
     
Loading...