Mathias Raymond Nyakapala
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 2,181
- 1,494
Wale ambao mnahamia makao Makuu Dodoma karibuni kwa Viwanja,Nyumba na Mashamba aina zote
-Viwanja na Nyumba za Biashara
-Viwanja na Nyumba za Makazi
-Mashamba ya kununua na Kukodi
Call and sms 0752464548
Facebook & twitter_Mathias Raymond Nyakapala
Instagram Nyakapala_
Kwa mfano hii hapo juu naiuza kwa 20 milioni Tsh
Eneo:Shule ya Sekondari Mnadani
Detail:Eneo limepimwa full documents
😛amevutiwa na maji
:Umeme upo jirani(nguzo)
Karibuni sana Wakuu Dodoma
-Viwanja na Nyumba za Biashara
-Viwanja na Nyumba za Makazi
-Mashamba ya kununua na Kukodi
Call and sms 0752464548
Facebook & twitter_Mathias Raymond Nyakapala
Instagram Nyakapala_
Kwa mfano hii hapo juu naiuza kwa 20 milioni Tsh
Eneo:Shule ya Sekondari Mnadani
Detail:Eneo limepimwa full documents
😛amevutiwa na maji
:Umeme upo jirani(nguzo)
Karibuni sana Wakuu Dodoma