House4Sale Nyumba nzuri ya kisasa inauzwa IPO tegeta masaiti

  • Thread starter Pastor steven mdoe
  • Start date

P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
116
Likes
33
Points
45
Age
48
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
116 33 45
Nyumba ina vyumba 3 self IPO ndani ya fance na ukubwa wa Eneo ni 1200sqm
Bei yake 300ml
Kwa Maelezo zaidi tuwadiliane kwa 0756060183
 

Attachments:

Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
sababu ya kuuzwa ungeiweka ili mtu kupata urahisi wa kuamini inauzwa
 
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
116
Likes
33
Points
45
Age
48
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
116 33 45
sababu ya kuuzwa ungeiweka ili mtu kupata urahisi wa kuamini inauzwa


Mkuu sidhani kama ni sawa hii!!
Ila kama uko tayari me nafikiri ndio maana nimejaribu kueleza hapo kuwa kwa Maelezo zaidi piga cm na ikiwezekana njoo uione na utakuwa huru kuuliza kila swali uonalo vyema kutaka kujua
 
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,298
Likes
382
Points
180
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,298 382 180
Bei inapungua Mtumishi ?
 
Nkuba25

Nkuba25

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
886
Likes
1,333
Points
180
Nkuba25

Nkuba25

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
886 1,333 180
Bei hipo juu sana.

Halafu hilo eneo siku kiwanda cha cement cha wazo kikimwaga lile vumbi lake la cement panakuwa hapakaliki.
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Hiyo bei Ni Nyumba Tu au Kuna la zaidi ndani?
 
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2006
Messages
454
Likes
351
Points
80
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2006
454 351 80
Bei hipo juu sana.

Halafu hilo eneo siku kiwanda cha cement cha wazo kikimwaga lile vumbi lake la cement panakuwa hapakaliki.
Hamna bwana mi naishi masite labda kipindi cha nyuma sasa hivi nadhani miundombinu imeboreshwa,usitishike kama una mkwanja kamata mjengo
 

Forum statistics

Threads 1,238,700
Members 476,123
Posts 29,327,039