Nyumba ni finishing bwana, tuone kwa aluminium windows

Nyumba ni finishing bwana, tuone kwa aluminium windows

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Posts
1,982
Reaction score
2,934
kmpala vent1.jpg
kmpala vent 4.jpg
Kwa madirisha bora na ya kisasa ya Aluminium, partitions na milango karibu Perfect Aluminium Fabricators.
Tuna bei nzuri na kazi ya uhakika.
Ofisi zetu ziko Dar es Salaam Salasala Karibu na Kanisa la Nabii Flora.
Piga simu namba 0766639727 tutakufikai.
Tunafanya kazi mikoani pia karibu sana hata kwa ushauri tunatoa.
2.jpg
2.jpg
4.jpg
4.jpg
5.jpg
1482123512345.jpg
vent3.jpg
vent2.jpg
partiton2.jpg
 
Bei zenu zipoje? (Size, material, etc)
 
Bei zenu zipoje? (Size, material, etc)
Bei inategemea na design ya dirisha lakini kwa dirisha zisizo na rouvers rangi ya bronze
Mfano: 5*5 ikiwa na vioo mm4 ni 225,000 na ikiwa na vioo mm5 ni 247,000 na 6*6 ikiwa na vioo mm4 ni 324,000 wakati ikiwa na mm5 ni 355,000.
Maongezi yapo na materials ni emirates, BN, Foneka, na Dubai
 
Bei inategemea na design ya dirisha lakini kwa dirisha zisizo na rouvers rangi ya bronze
Mfano: 5*5 ikiwa na vioo mm4 ni 225,000 na ikiwa na vioo mm5 ni 247,000 na 6*6 ikiwa na vioo mm4 ni 256,000 wakati ikiwa na mm5 ni 280,000.
Maongezi yapo na materials ni emirates, BN, Foneka, na Dubai
Hyo laki 2 na kitu ni kwa dirisha moja tu au?
 
Kwa dirisha la ukubwa wa 180x230 kio 5mm bei gani boss? White Alminium
 
Kwa dirisha la ukubwa wa 180x230 kio 5mm bei gani boss? White Alminium
455,000 mkuu discount ipo kama una dirisha kadhaa na bei inajumuisha usafr na upachikaj kama uko around dsm
 
Bei inategemea na design ya dirisha lakini kwa dirisha zisizo na rouvers rangi ya bronze
Mfano: 5*5 ikiwa na vioo mm4 ni 225,000 na ikiwa na vioo mm5 ni 247,000 na 6*6 ikiwa na vioo mm4 ni 256,000 wakati ikiwa na mm5 ni 280,000.
Maongezi yapo na materials ni emirates, BN, Foneka, na Dubai
Rouver ndio wavu wa mbu? Nikitaka lenye wavu wa mbu,
Color Bronze,
Size 5x6
Kioo 5mm tinted,
Bei gani??
 
Rouver ndio wavu wa mbu? Nikitaka lenye wavu wa mbu,
Color Bronze,
Size 5x6
Kioo 5mm tinted,
Bei gani??
Hapana mkuu rouvers ni kama za hiyo nyumba nzuri iliyoko kwenye picha. Ni vents ambazo zinapitisha hewa mkuu.
Madirisha yetu yote yana wavu wa mbu hakuna dirisha lisilokuwa na wavu.
290,000 mkuu kama uko dar na madirisha zaidi ya 6 inajumuisha na kupachika
 
View attachment 793290 View attachment 793289 Kwa madirisha bora na ya kisasa ya Aluminium, partitions na milango karibu Perfect Aluminium Fabricators.
Tuna bei nzuri na kazi ya uhakika.
Ofisi zetu ziko Dar es Salaam Salasala Karibu na Kanisa la Nabii Flora.
Piga simu namba 0766639727 tutakufikai.
Tunafanya kazi mikoani pia karibu sana hata kwa ushauri tunatoa.View attachment 793283 View attachment 793283 View attachment 793284 View attachment 793284 View attachment 793285 View attachment 793286 View attachment 793293 View attachment 793292 View attachment 793291
mkuu naomba ramani ya ndani ya nyumba please
 
HYO NYUMBA INAVYUMBA VINGAPI NA IMEKULA SH NGAPI
Hizo dirisha cost yake na milango 8,325,000 kutokana na aina ya dirisha na ukubwa wake mkuu, ina vyumba vitatu jiko dinning sebure, public toilet na kila chumba ni master
 
Back
Top Bottom