Msingida
JF-Expert Member
- Dec 1, 2010
- 10,683
- 12,447
Kwanini inauzwa?
Mtu kuuza chake lazima akupe na sababu mkuu?!!
Mtu akiniuliza hivi mimi huwa najibu, "UNATAKA NIGAWE BURE?"
Mara nyingi hizi nyumba zinauzwa sababu ya migogoro ya kifamilia, ukinunua huko baadaye inaleta shida.
Mkuu hata mimi hiyo bei na sehemu nyumba ilipo imenipa maswali mengi kuliko majibu...Mtu kuuza chake lazima akupe na sababu mkuu?!!
Mtu akiniuliza hivi mimi huwa najibu, "UNATAKA NIGAWE BURE?"
Mkuu kuhama kikazi kunazuia vipi kuwa na rasilimali ya kudumu kama hiyo? Mbona kuna watu wengi tu nchi hii wanamiliki nyumba mikoa tofauti tofauti.....Sidhani kama huko unakohamia ndiyo itakuwa sehemu ya mwisho kuhamishwa/kuhama kikazi.Msalani umejibiwa sahihi,Nyumba inauzwa kwakuwa nahama kikazi.Na hakuna Mgogoro wowote.