Kitomai
JF-Expert Member
- May 21, 2009
- 1,143
- 369
Nyumba zote hizo mbili zipo katika viwanja vinavyopakana. kiwanja kimoja kina ukubwa wa mita za mraba 303 na kingine 337. Viwanja vyote vina hata miliki. Bei ya jumla ya kuuzia nyumba zote hizo mbili ni shilingi 250milioni . Ukitaka kuzinunua tuwasiliane kupitia namba hii ya simu. +255755312233.
"INVEST WISELY BY FALL IN LOVE WITH A LOCATION NOT A HOUSE"
"ANGUKA KATIKA PENZI NA ENEO NA SIYO NA NYUMBA''
"INVEST WISELY BY FALL IN LOVE WITH A LOCATION NOT A HOUSE"
"ANGUKA KATIKA PENZI NA ENEO NA SIYO NA NYUMBA''