Nyumba kubwa inapangishwa gongo la mboto

Nyumba kubwa inapangishwa gongo la mboto

turbocharger

Member
Joined
Dec 14, 2016
Posts
52
Reaction score
67
Habari wanajamvi nina nyumba ninaipangisha ipo Gongo lamboto kituo kipya ina vyumba 14 vyote no master kisima cha maji kipo na nyumba ipo karibu kabisa na barabara inafaa kwa matumizi kama nyumba ya kulala wageni na pia dispensary nyumba ipo katika mazingira mazuri sana kwa anahitaji anaweza kuwasiliana kwa mawasiliano haya .

0714670994 au 0654 243810 Asante
 
Habari wanajamvi nina nyumba ninaipangisha ipo Gongo lamboto kituo kipya. Ina vyumba 14 vyote no master. Kisima cha maji kipo na nyumba ipo karibu kabisa na barabara. Inafaa kwa matumizi kama nyumba ya kulala wageni na pia Dispensary. Nyumba ipo katika mazingira mazuri sana. Kwa anahitaji anaweza kuwasiliana kwa mawasiliano haya .

0714670994 au 0654 243810 Asante


Wafanyabiashara wa kibongo kwa kweli wanahitaji maombi ya ziada, yaani wanashindwa kabisa kujitangaza. Mtu unatangaza nyumba unashindwa hata kutumia technology kupitia mitandao ya jamii? Piga picha hiyo nyumba na sehemu yote ili mteja ajiridhishe kabla ya kukupigia simu. Jamani msingoje rais Magufuli awapush kufanya kila kitu, jitoshelezeni nyie wenyewe kwa kutumia akili zenu. Hapo Magufuli akiwakosoa mtamuita dikteta eti anawaingilia maisha yenu, wabongo jamani?
 
Wafanyabiashara wa kibongo kwa kweli wanahitaji maombi ya ziada, yaani wanashindwa kabisa kujitangaza. Mtu unatangaza nyumba unashindwa hata kutumia technology kupitia mitandao ya jamii? Piga picha hiyo nyumba na sehemu yote ili mteja ajiridhishe kabla ya kukupigia simu. Jamani msingoje rais Magufuli awapush kufanya kila kitu, jitoshelezeni nyie wenyewe kwa kutumia akili zenu. Hapo Magufuli akiwakosoa mtamuita dikteta eti anawaingilia maisha yenu, wabongo jamani?
Asante kwa ushauri ukihitaji picha njoo whatsapp
 
Sasa, what's the point? Unatangaza unauza kuku wa kienyeji ila ukitaka kuwaona njoo WhatsApp kama mi mnunuzi situmii WhatsApp je? Jamani tumieni akili na hizi fursa za mitandao ya jamii ipasavyo, mnaleta majanga ya nini?
Ndugu nimeweka namba hapo piga simu sio kuongea tu na kukomaa na hizo whatsapp kwani simu yako si inaweza kupiga piga nikuelekeze sio kulalamika tu haisaidiii. Umeshaona mwenzako kakosoa kuhusu post yangu na nimemjibu badala ya kutafuta namna yakufanya unarudi kulekule i hope wewe huna nia nzuri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom