Nyumba inauzwa Luchelele-Mwanza City

Nyumba inauzwa Luchelele-Mwanza City

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Posts
1,803
Reaction score
179
Wadau wa ardhi,

*Nyumba hii inauzwa jijini Mwanza.
*Ipo eneo la Luchelele, mbele ya SAUT,
*Ni nyumba mpya ipo kwenye finishing,
*Inavyumba 3, master 2 na kawaida 1,
*Plasta ndani na nje tayari, isipokuwa kwenye veranda kwa nje ndio bado kukamilishwa.
*Sinki la choo tayari pamoja na chamber zake.
*Ndani kote niliweka cement (kwa kuanzia maisha).
*Nyumba ni mali yangu binafsi.
*Eneo ni surveyed na ipo kwenye ramani,
*Mmiliki wake ni mimi mwenyewe,
*Inalo eneo mbele kubwa tu,
*Miti ya vivuli ipo,
*Ni jirani ya shule ya sekondari Luchelele kwa mbele, na upande wa kushoto ipo jirani na shule ya msingi Luchelele, kwa upande wa nyuma ipo jirani na kinapojengwa chuo cha taifa cha PCCB.
*Si mbali kuelekea beach za Luchelele ziwani ni walking distance.
*Daladala ndio zimeanza kama 2 tu.
*Eneo la Luchelele limezungukwa na beaches kama saba, kutoka eneo la nyumba kwenda ziwani beach ni kama 800m.


Bei ni 33m.


Kwa mawasiliano:
0759988889-whatsapp pia.
0755800252
0715988888
 

Attachments

  • IMG_20131203_141550.jpg
    IMG_20131203_141550.jpg
    1.1 MB · Views: 318
  • IMG_20131203_141527.jpg
    IMG_20131203_141527.jpg
    1.3 MB · Views: 298
Hilo eneo nasikia vigogo wamejazana sana huko mpaka JK analo eneo lake, vipi walalahoi hawajahamishwa?
Ungeweka bei maana najua bei yake huko lazima imechangamka sana.
 
Wadau wa ardhi,

Nyumba hii inauzwa jijini Mwanza.
Ipo eneo la Luchelele, mbele ya SAUT
Ni nyumba mpya ipo kwenye finishing
Eneo ni surveyed na ipo kwenye ramani,
Mmiliki wake ni mimi mwenyewe,
Inalo eneo mbele kubwa tu,
Miti ya vivuli ipo,
Ni jirani ya shule ya sekondari Luchelele,
Si mbali kuelekea beach za Luchelele ziwani ni walking distance,
Bei maelewano,


Kwa mawasiliano:
0759988889
0755800252

Safi sana mkuu, japop haujatoa maelezo ya kutosha na picha naona umepiga kiuoga flani hv kama hutaki mama ngina afahamu (joking)
-Ina vyumba vingapi?
-Iko kwenye kiwanja cha ukubwa gani?
-Umeshaisha kila kitu au kuna vitu gani inahtaji kumalzia?
-Huduma za kijamii ziko umbali gani?
-Documents gani ulizonazo na ziko kwenye jina la nani?
-BEI ELEKEZI NI KIASI GANI

Hii itarahsisha kazi watu wanapokupigia wanajua pa kuanzia!
 
Safi sana mkuu, japop haujatoa maelezo ya kutosha na picha naona umepiga kiuoga flani hv kama hutaki mama ngina afahamu (joking)
-Ina vyumba vingapi?
-Iko kwenye kiwanja cha ukubwa gani?
-Umeshaisha kila kitu au kuna vitu gani inahtaji kumalzia?
-Huduma za kijamii ziko umbali gani?
-Documents gani ulizonazo na ziko kwenye jina la nani?
-BEI ELEKEZI NI KIASI GANI

Hii itarahsisha kazi watu wanapokupigia wanajua pa kuanzia!
Mkuu,
Ujue simu zetu na upigaji picha huwa ni taaluma.
Well, ngoja nirekebishe kwenye bandiko la awali kurahisishia wengi.
 
Mkuu,
Ujue simu zetu na upigaji picha huwa ni taaluma.
Well, ngoja nirekebishe kwenye bandiko la awali kurahisishia wengi.

Safi mkuu, luchelele ni patulivu sana mkuu, hongera!
 
Safi kwa kuweka bei, napajua Luchelele kulivyo ila umeme ndio unaingia huko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom