Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kinondoni mkwajuni!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Makbel, Sep 13, 2012.

  1. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nyumba inauzwa maeneo ya Kinondoni Mkwajuni Jirani na kituo cha Daladala cha Mkwajuni.
    Nyumba ina hati na ina eneo zuri kwa biashara mbali mbali.
    Bei ni Milioni 60 pia maongezi yanakaribishwa.
    Kwa mawasiliano zaidi piga namba hizi 0787577755 na 0717577755.
    E:mail mac.triple7@gmail.com.
     

    Attached Files:

  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Du hiyo ndio nyumba ya mil60? Kwanin usiseme unauza kiwanja chenye gofu?
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo ni nyumba bhana. Ila ni sawa unavyosema ni kiwanja cause hiyo nyumba ni ya kawaida sana lakini kuna wakazi humo na siku zinaenda.
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,768
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hapo unauza kiwanja,pia isije ikawa kiwanja kipo kwenye ifadhi ya barabara,kwa endeo hilo aiwezekani mpaka leo kukawa na gofu lisinunuliwe wakati lipo barabarani! Wapemba wa yadi za magari awajapaona tu?
     
  5. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kabla ya malipo lazima ujirizishe kwa yote kama ipo hifadhi ya barabara basi wizara ya Ardhi watakwambia.
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    hehehehehe!
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ata million 1 sinunui
     
  8. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    milioni 60 , mbona kimara unapata nyumba ya maana ndugu yangu . dah
     
  9. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahahahahahahah! Pole!
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,226
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    Ntakutafuta ngoja ninywe chai kwanza maana sina uhakika na nilichokiona kama ni nyumba au ni gofu!
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,346
    Likes Received: 2,970
    Trophy Points: 280
    hiyo hati ya kiwanja kama hiki sijui itakuwa inafananaje Mungu wangu!!!!!
     
  12. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahahahahahah! mkuu hiyo ni nyumba na si kiwanja.
     
  13. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ​Karibu!
     
  14. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ​imeshauzwa!
     
Loading...