Nyumba inapangiswa Kijichi Mgeninani


BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Hallow ndugu
Nyumba inapangiswa ipo kijichi mgeninani
  1. Vymba 3 vya kulala kimoja ni master
  2. Subule kuubwa kabisa
  3. Dinning room
  4. Choo na bafu
  5. stoo ya jikoni
  6. Jiko la nje
  7. Maji safi kabisa, na reserve tank ya litta 1000
  8. ukuta na pave safi kabisa
kwa mawailiano zaidi piga no 0786777679
Karibuni saana
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Daah.... Been there one time. Kijichi Mgeninani Kwa Ndege.

Ngoja waje wapangaji mkuu.
 
TO2004

TO2004

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
506
Likes
72
Points
45
TO2004

TO2004

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
506 72 45
Bei gani kwa mwezi mkuu? na unachikua miezi mingapi
 
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
664
Likes
625
Points
180
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
664 625 180
Ume loses timing subili kidogo boti Za S.H.Bakharesa kutoka kijichi kwenda Posta zianze kazi
 

Forum statistics

Threads 1,236,352
Members 475,106
Posts 29,255,023