Nyumba inapangishwa Tabata Segerea(kwa bibi)

Nyumba inapangishwa Tabata Segerea(kwa bibi)

dip pub

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Posts
389
Reaction score
74
Nyumba ya vyumba vitatu, kimoja ni master, dinning, sitting, jiko, store na public toilet. Garage kwa ajili ya kulaza gari, pia kuna parking ya kutosha, maji ni muda wote mpaka ndani, umeme ni LUKU ya kwako.

Pia imezungushiwa uzio, kodi ni laki tano (500000) kwa mwezi.

Mawasiliano piga 0714358610
 

Attachments

  • DSC00656.JPG
    DSC00656.JPG
    1.1 MB · Views: 161
  • DSC00620.JPG
    DSC00620.JPG
    1.2 MB · Views: 158

Similar Discussions

Back
Top Bottom