Nyumba inapangishwa,ipo Kimara Korogwe.

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
Hiyo ya kurudi usiku saana inabidi uweke muda. Manake hukawii kukuta Mwenye nyumba kwake usiku saana ni saa tatu. Wengine ni makorokoroni, au ni hostel hiyo?
 

specialist88

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
1,132
2,000
Hiyo ya kurudi usiku saana inabidi uweke muda. Manake hukawii kukuta Mwenye nyumba kwake usiku saana ni saa tatu. Wengine ni makorokoroni, au ni hostel hiyo?
King'asti sio saa tatu bana,kiufupi hataki watu wanaorudi usiku kutoka kwenye mambo kama pombe alafu wanarudi na vurugu kugonga geti kama vita vile,kupiga piga kelele....lakini kama unarudi usiku mara chache chache na huna vurugu mlango/geti linafunguliwa na ndugu yako/mke wako bila usumbufu kwa mwenye nyumba.

Ustaarabu tu ndio anao taka.
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,491
2,000
King'asti sio saa tatu bana,kiufupi hataki watu wanaorudi usiku kutoka kwenye mambo kama pombe alafu wanarudi na vurugu kugonga geti kama vita vile,kupiga piga kelele....lakini kama unarudi usiku mara chache chache na huna vurugu mlango/geti linafunguliwa na ndugu yako/mke wako bila usumbufu kwa mwenye nyumba.

Ustaarabu tu ndio anao taka.
Nadhani kwa asiye na mke hapo kulala nje itakuwa rahisi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom