Nyumba inapangishwa Arusha

Nyumba inapangishwa Arusha

Examiner

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Posts
584
Reaction score
324
Husika na kichwa cha habari hapo juu.Nyumba inapangishwa Arusha maeneo ya Olasiti.Nyumba ni Self contained ina vyumba Vinne,kimojaaa ni master, dining,jiko,sitting room,Choo na bafu ndani,store,Choo cha njee,maji,umeme,inafensi Yani imezungushiwa ukuta.Karibu Pm for more information bei maelewano.
 
Husika na kichwa cha habari hapo juu.Nyumba inapangishwa Arusha maeneo ya Olasiti.Nyumba ni Self contained ina vyumba Vinne,kimojaaa ni master, dining,jiko,sitting room,Choo na bafu ndani,store,Choo cha njee,maji,umeme,inafensi Yani imezungushiwa ukuta.Karibu Pm for more information bei maelewano.
Weka bei na Picha hapa ili wote tuone achana na mambo ya inbox
 
Weka bei na Picha hapa ili wote tuone achana na mambo ya inbox
Mkuu ni kweli very soon ntaiweka usijali kitu kipo poa Yani ukiona utafrah mwenyew NYUMBA ni yakipekee Sana mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom