Nyuki! Nyuki nyuki! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyuki! Nyuki nyuki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Oct 18, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,746
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Imekuwa patashika mida hii mitaa ya tabata reli mpaka aroma hapa dar watu wanakimbizwa na kuumwa na nyuki, wanaingia mpaka kwny magari, jamani tanzania hii, kila kona rabsha.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,808
    Likes Received: 6,615
    Trophy Points: 280
    Hakuna nyigu karibu hapo..kama watu wameng'atwa na nyuki basi nyigu ndo dawa..maana nyuki anatoa acid na nyigu anatoa alkaline so kitu kinakuwa Neutralization rxn....
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,746
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Dah! Patamu hapo!
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimecheka japo havifurahishi
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitapitaje mie, sikuwa na mpango wa kurudi nyumbani mapema bila kwenda Tabata kupata burudiko la bi. mdogo.
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kweli haya ni majambos!
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nawaakikishia hiyo ni kiashiria kuwa shetani ibilisi yupo kazini.kumbe ndio maana kuna rapsha nchini.hayo ni mapepo yanasafisha njia kwa ajili ya kesho segerea ila wameshindwa kwa jina la yesu.naenda kuvunja nguvu za giza eneo hilo sasa hivi apiti pepo leo au kesho
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wanakosea njia, mimi niliwatuma hao nyuki waende kule magogoni kwa kiguu na njia wakamshughulikie wao wanaenda uelekeo mwingine. Khaa! Ngoja ni-deploy wengine. Tegeni masikio......
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Security perimeter ya malkia wa nyuki ni mita kadhaa, na huwa hawana mzaha katika kuilinda hiyo perimeter in move. Huo ni msafara wa kawaida wa malkia wa nyuki wanapohama kutoka sehemu moja kwenda nyingine
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    dah! poleni sana wakaz wa Tabata kwa kwenda kwenu huku mnapata mihuli ya maumivu
     
  11. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280

    Aah wapi!
    Masikini huwa wanalogana wenyewe kwa wenyewe.
    Hiyo ni principle.
     
  12. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Jamani mbavu zangu ooh!
     
Loading...