Quinton Canosa
JF-Expert Member
- Nov 2, 2012
- 1,228
- 1,264
Tatizo mkisalimiwa mnaanza kuomba namba za simu.Habari za jumamosi wanajamii
Jumanne ya wiki hii nilikuwa pande hospital malaria ilikuwa inanisumbua kiaina sasa nikawa nimetulia sehemu nasubiria majibu kutoka maabara.Mara wakatokea mabinti 3 masista duu kinoma wakaja karibu na nilipokuwa nimekaa hata hawakunisalimia wakawa wametulia ila nahisi lengo lao lilikuwa kupata matibabu inaonyesha mmoja kati yao alikuwa anaumwa sasa pakuanzia ikawa shida inaonyesha sio wazoefu sana pale hospitali.Tatizo likaja waanzie wapi sasa wakawa isitoshe hawajasalimia mtu yeyote pale.Walipoingia ndani wakakuta manesi wametulia sehemu wakawaulizia wanaanzaje manesi wakawaambia nendeni nje mkaulizie utaratibu kwa wenzako uliowakuta hapo nje watakuelekeza unaanzia wap na unaishia wap.Sasa kimbembe kikaanza hawajasalimia mtu yeyoye wakawa wanajistukia kwa kuona aibu waanzaje kutuulizia maana walikuja kwa mbwembe balaa.Huwezi amini waliondoka bila kutibiwa kutokana na nyodo zao
SOMO-salamu nikitu muhimu sana hasa nyie wakina dada acheni nyodo hata ni wazuri kusalimia sio kwamba kutapoteza uzuri wako,mnaringa sana utafikiri labda mna maisha mazuri sana acheni nyodo kwa watu msiowafahamu mtakosa vitu vizuri maishani
Haaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu
Umeona eeeh mkuu dharau mbayaHaaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu
Inawezekana bleed ndo ilimfanya awe hivyo mana naskia kwa wadada wengine bleed zinawapelekesha balaa. Anyway ulifanya vizuri kumsaidia pamoja na jeuri zake.Haaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu
Haaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu[/QUOT
Haaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu
Manedi ni Watu gani? Msaada tafadhaliHao manedi hawana weledi....
Job description yao ina salamu
[emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109]Manedi ni Watu gani? Msaada tafadhali
Leo upo. Usista duu sio mzuriSalamu haigombi
Haaaaahaaaaa mkuu usinikumbushe yaaan kuna siku nilikuwa naosha miguu sehemu fulani hivi kwenye jiji la mwendokasi kuna mdada duu nae akaja mzuri hatari nyodo tu nyoko kwa mbwembwe hatari hakusalimia wala nini akauliza tu kaka utatumia muda gani kumaliza ? akajibiwa pale akatulia akawa anachat mi nikamsalimia (usishangae kwa sababu kuna kitu nilikipenda nikawa nakitaka ikabidi tu nijishushe ) we alininyali mpaka nilitamani nimpige kibao . tukaendelea alikuwa amevaa kimin cha rangi ya kijivu weeee mungu wangu akuwa mbali si bleed ikampata ana hahaaaa utadhani nguruwe anataka kupandwa namwangalia tu.
Nikaingiwa na imani kwa kweli maana hiyo sehemu wanaume kibao nikaona tutasemwa wanawake wote na sio yeye nikaingia kwenye mkoba nikampa mtandio nilimpa mineno ya shombo akuamini
mara dada naomba number zako ili nikurudishie nguo yako nikamwambia nimekupa bure yaani simpendi mpaka kesho japo anajitahidi kweli kunileta karibu