Nyie ITV ZOMBOKO muwongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie ITV ZOMBOKO muwongo

Discussion in 'Entertainment' started by ngalikikinakiki, Feb 13, 2012.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani ITV huyo Zomboko ni muongo sana. Karibu kila kitu anachoongea kwenye hiki kipindi hawavumi lakini wamo anaongea uwongo mtupu. Wimbo Jamaica Farewell ni Tradional song ya Jamaica na Harry Belafonte alikulia huko, hii hadithi kuwa alimkuta mtu anamwimbia mpenzi wake akauomba ni UWONGO. Pia hadithi kuwa sijui Salim nani sijui alikwenda krekodi na akina Natchil Pitchen wakiwa na Eagles ni UWONGO, wakati Fadhili Williama anaurekodi wimbo huu Eagles haikuweko.ACHENI UWONGO jamani dfah inaudhi
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Maybe, lakini si kila mtu anaesema kitu usichokikubali (hata kama version ndio ya kweli) ni muongo.
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwenzako ule ndio ulaji wake kusema uongo kuhusu muziki ... mwache bana....
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10,332
    Likes Received: 6,174
    Trophy Points: 280
    Zomboko amba, siku hiz kila mahali, lalamiko la misha, dunia ya leo ni vuta nikuvute.

    Umeshakuwa mtu wa makamo, Zomboko Amba eeeh, na mambo ya uongo hayo, jiepusha nayo...

    Muulizeni wimbo huu umeimbwa na nani
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,601
    Trophy Points: 280
    Zomboko ndiye mkweli muongo ni wewe!. Japo ni kweli Fadhili Williams ndiye mtunzi wa wimbo maarufu wa Malaika, hakuwahi kuurekodi rasmi kwenye santuri waliorekodi ni Eagles na hawakumwandika Fadhili kuwa ndie mtunzi hivyo haki zote za kunakili zinakwenda kwao!.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,783
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    Hata kama anadanganya safi tu, Watanzania tunapenda zaidi porojo na Zomboko ni mahiri kwa hilo badly hata mimi namkubali sana Zomboko.

    Kumbuka Masoud Masoud, Charles Hillary na Julius Nyaisanga walipata ujiko wa kutosha kwa kuwa mahili katika kuzidadavuwa nyimbo za zamani mpaka unasikia raha.

    Nadhani si vibaya na wewe baadaye ujiandae kuja kuongelea enzi hizo za kina R Kelly, Alli Kiba, Sugu na Twanga pepeta, ila wasi wasi wangu huo muda ukifika watu hawatakuwa wanahitaji kuhadisiwa vitu maana hata kuoa itakuwa unatumia Google search na kuangalia Catalog ya mke umtakae na mahali yake.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Namfahamu Zomboko na mapungufu yake, nina uhakika kwa 99% kuwa hawezi kuwa anajua JF au internet, ila hili la kumuita muongo si sahihi NA NINA UHAKIKA NALO. JAMANI NAMFAHAMU HUYU MTU!
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    Maalim Ghulumo huyo akiwa na OSS ama orchestre Safari Sound.
    Hawa jamaa walitamba na vibao vyao vingi sana.,.dah
     
Loading...