@NYC-"Chagueni CCM Igunga"


M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,609
Likes
561
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,609 561 280
Haya ni maneno ya mwanaJF ambaye amepotea jamvini muda mrefu kwenye wall yake facebook.Kama mnakumbuka mara ya mwisho ni pale alipotoa taarifa za uongo kuhusu Chenge kuvuliwa gamba kwenye kikao cha halmashauri kuu ya CCM kilichokuwa kikiendelea.
William Malecela:"One
more day to go, Igunga
wananchi simameni imara
mkatae siasa za ubabe,
vurugu na mahelikopta.
CCM all the way, Amani,
Utulivu na Mshikamano wa
Taifa, kama ni umasikini
hata huku USA tupo so na
Rome haikujegwa siku
moja, CHAGUENI CCM! -
Baharia Mutus!"
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
Haya ni maneno ya mwanaJF ambaye amepotea jamvini muda mrefu kwenye wall yake facebook.Kama mnakumbuka mara ya mwisho ni pale alipotoa taarifa za uongo kuhusu Chenge kuvuliwa gamba kwenye kikao cha halmashauri kuu ya CCM kilichokuwa kikiendelea.
William Malecela:"One
more day to go, Igunga
wananchi simameni imara
mkatae siasa za ubabe,
vurugu na mahelikopta.
CCM all the way, Amani,
Utulivu na Mshikamano wa
Taifa, kama ni umasikini
hata huku USA tupo so na
Rome haikujegwa siku
moja, CHAGUENI CCM! -
Baharia Mutus!"
hata mimi nina akaunti FB. Toa link nimtafute.

umasikini wa marekani is note an excuse. na wala sisi si waumini wa marekani kama yeye.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
W. Malecela lazima akitetee chama cha magamba kwa namna yoyote ile.
He's a direct beneficiary of ill-gotten wealth! Can his father account for his wealth accumulated in UK and USA? Never on earth. Malecela Jr is apprehensive at what' be fall all the mafisadis once CCM is gone. Ni nini maana ya amani na utulivu katika ubaguzi huu wa mgawanyo wa keki ya taifa? Naweza kusema watanzania they're simply patient, the patience which is running out!
 
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
164
Likes
5
Points
35
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
164 5 35
Duh...!Huyu jamaa ameamua apeleke upupu wake facebook baada ya kuchafua hali ya hewa humu na taarifa yake ile ya uongo na ambayo ilimdhalilisha baba ake...!Ameamua aanze kujikosha kwa wazee wa chama sasa.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,901
Likes
452
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,901 452 180
Hivi hili gumegume bado lipo.
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,833
Likes
2,931
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,833 2,931 280
Jamaa alilishwa Kasa na Mamaaake wa Kambo (Anne Kilango) kuwa Chenge kapigwa chini,na alivyo Boya akakurupuka ku post hapa JF...
Narudia kusema na ntarudia kusema,watoto wa Viongozi wa hii Nchi ambao Baba zao ni CCM ni Vilaza kupindukia sema tu wana pata Backup za wazazi wao and Nothing,Full stop
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,038
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,038 280
Haya ni maneno ya mwanaJF ambaye amepotea jamvini muda mrefu kwenye wall yake facebook.Kama mnakumbuka mara ya mwisho ni pale alipotoa taarifa za uongo kuhusu Chenge kuvuliwa gamba kwenye kikao cha halmashauri kuu ya CCM kilichokuwa kikiendelea.
William Malecela:"One
more day to go, Igunga
wananchi simameni imara
mkatae siasa za ubabe,
vurugu na mahelikopta.
CCM all the way, Amani,
Utulivu na Mshikamano wa
Taifa, kama ni umasikini
hata huku USA tupo so na
Rome haikujegwa siku
moja, CHAGUENI CCM! -
Baharia Mutus!"
Kaacha UGOGO lini tena?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Mkuu, gumegume ni Toad, yale machura roho mbaya yanayokaa kwenye tope na ardhini kama maji yamekauka. Maeneo ya shamba, unaweza kupiga jembe ardhini, likaibuka na gumegume.
mzee umenichekesha sana,hivi gumegume maana yake nini?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
............ Igunga
wananchi simameni imara
mkatae siasa za ubabe,
vurugu na mahelikopta...........
Thank God CCM wanatumia MAHELIKOPTA na CDM wanatumia HELIKOPTA.......

Willy pole kwa ulevi
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
JWM ni beneficiary of this administration!! Sishangai...
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
huyo si ,magamba unadhani ana point yoyote?masaburi tu hayo
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
229
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 229 160
kwa hii thread mnaweza kufanikiwa kumrudisha kundini kuja kujibu mapigo
 

Forum statistics

Threads 1,213,875
Members 462,337
Posts 28,493,564