Nyani wanapokuwa Kero

Nyani wanapokuwa Kero

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Posts
22,283
Reaction score
4,556
attachment.php



attachment.php


attachment.php
 
Kwanini hakuwasha gari na kuondoka kabla hawajafanya uharibifi hao Nyani? Au lilikuwa bovu!!
 
Kwanini hakuwasha gari na kuondoka kabla hawajafanya uharibifi hao Nyani? Au lilikuwa bovu!!


Nadhani jamaa walikuwa wanawashangaa na kuwapiga picha ! Ndipo walipowavamia na kufanya hayo!
 
Hahahaha hao nyani wanaweza hata kufungua mlango na wakazama ndani duhh
 
Hahahaha hao nyani wanaweza hata kufungua mlango na wakazama ndani duhh

Simulizi za Kale tulikuwa tunaambiwa Nyani wanapenda wadada ila wanaogopa wanaume! Naona huyo dereva alikuwa wakike
 
Simulizi za Kale tulikuwa tunaambiwa Nyani wanapenda wadada ila wanaogopa wanaume! Naona huyo dereva alikuwa wakike

Yeah yeah umenikumbusha ndivyo tulivyo kuwa tunasimuliwa nakumbuka mjomba angu alisema nyani anaweza kuomba kujiexpress kwa kina dada kwa kuonyesha vidole hahaha wewe vp hukusikia hii?
 
Yeah yeah umenikumbusha ndivyo tulivyo kuwa tunasimuliwa nakumbuka mjomba angu alisema nyani anaweza kuomba kujiexpress kwa kina dada kwa kuonyesha vidole hahaha wewe vp hukusikia hii?

Hiyo niliishaambiwa mjomba alikuwa hataki binamu wangu wa kike waende shambani kulinda Nyani wala Ngeredele wale wanaoitwa tumbili kuongopa hili suala la ufirauni wa hawa wanyama!
 
Simulizi za Kale tulikuwa tunaambiwa Nyani wanapenda wadada ila wanaogopa wanaume! Naona huyo dereva alikuwa wakike

hii nimeiona pale UDSM wakati nasoma wale nyani wa pale walikuwa wanawaonea sana wanawake wa pale, sijui kwanini lakini walikuwa wanaogopa sana wanaume!
 
Wanaepua hadi sufuria jikoni hawana maana kabisa

Hahaha niliwahi kuambiwa hao nyani sijui ngedele walimuiba mtoto kichanga wakapanda nae juu ya mti ilikuwa kazi mazee kumshusha mtoto.
 
Hahaha niliwahi kuambiwa hao nyani sijui ngedele walimuiba mtoto kichanga wakapanda nae juu ya mti ilikuwa kazi mazee kumshusha mtoto.

Nakumbuka hata case ya yule mtoto aliyetangazwa sana kwenye vyombo vya habari ambaye alikaa na nyani kwa muda wa kama miaka mitano hivi au zaidi na aka-adapt mambo yote ya kinyani. Yah ni ngumu sana kuwanyang'anya kitu walichonaco hwawa hata kuwaua nasikia ni ngumu sana
 
Nakumbuka hata case ya yule mtoto aliyetangazwa sana kwenye vyombo vya habari ambaye alikaa na nyani kwa muda wa kama miaka mitano hivi au zaidi na aka-adapt mambo yote ya kinyani. Yah ni ngumu sana kuwanyang'anya kitu walichonaco hwawa hata kuwaua nasikia ni ngumu sana

Yeah nakumbuka sijui ile ishu iliishia wapi yule mtoto angekuwa nchi za wenzetu huko wangemuhudia balaa lakini bongo hapa ndo hivyo tena wakuu wanajali matumbo na familia zao kwanza.
 
Back
Top Bottom