Nyanda za juu kusin khaa!!! tunaharib majina..

Black jew

Member
Sep 4, 2017
50
125
Wakuu kama kuna kanda hatujuii kuita majina basi sisi wa mbali na bahar tunaongoza mfano

Henry tunaita henure
Cliff tunaita kilifu
Frank - furee au furankii
Mengine mtanisaidiaa
 

ELI-91

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
3,591
2,000
Watu hawataki shida na majina yenu ya kizungu yasiyo tamkika, ni mwendo wa
Christian = Kili
Grace = Gile
Frank = Fure
Godfrey = Godi
N.K
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom