Dungeon
Senior Member
- Feb 27, 2018
- 188
- 312
Habari,
Chama cha wafugaji wa kuku SUMBAWANGA kinapenda kuwatangazia wateja wake wote pamoja na wananchi kwa ujumla kuwa ifikapo tar 1/08/2018 vifaranga vya aina mbalimbali vitapatikana kwa bei poa
AINA ZA VIFARANGA NA BEI(VIFARANGA NI VYA SIKU MOJA)
1.SASSO=1900(stock vifaranga 5000)
2.LAYERS=2000(stock vifaranga 3000)
3.KUROILER=1800(stock vifaranga 6000)
4.KIENYEJI PURE=1700(stock vifaranga 7000)
Wahi sasa kuweka oda yako,
Oda ni kuanzia vifaranga 500 mikoani tunasafirisha buree kabisa pia mayai yanapatikana kwa bei zifuatazo.
SASSO=15,000
LAYERS= 7,000
KUROILER=13,000
KIENYEJI PURE=10,000
FREE DELIVERY!!!
PIA MASHINE ZA KUTOTOLESHA ZINAPATIKANA KWA BEI POA
MAWASILIANO:+255 674 094 532
WAHI SASA KUWEKA ODA YAKO.
Chama cha wafugaji wa kuku SUMBAWANGA kinapenda kuwatangazia wateja wake wote pamoja na wananchi kwa ujumla kuwa ifikapo tar 1/08/2018 vifaranga vya aina mbalimbali vitapatikana kwa bei poa
AINA ZA VIFARANGA NA BEI(VIFARANGA NI VYA SIKU MOJA)
1.SASSO=1900(stock vifaranga 5000)
2.LAYERS=2000(stock vifaranga 3000)
3.KUROILER=1800(stock vifaranga 6000)
4.KIENYEJI PURE=1700(stock vifaranga 7000)
Wahi sasa kuweka oda yako,
Oda ni kuanzia vifaranga 500 mikoani tunasafirisha buree kabisa pia mayai yanapatikana kwa bei zifuatazo.
SASSO=15,000
LAYERS= 7,000
KUROILER=13,000
KIENYEJI PURE=10,000
FREE DELIVERY!!!
PIA MASHINE ZA KUTOTOLESHA ZINAPATIKANA KWA BEI POA
MAWASILIANO:+255 674 094 532
WAHI SASA KUWEKA ODA YAKO.