nunua corona exiv kwa 3Million sasa hivi!

nunua corona exiv kwa 3Million sasa hivi!

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
1,492
Reaction score
772
hello jf

nauza gari aina ya Toyota Corona Exiv..ni gari yangu hakuna udalali ipo dares salaam maeneo ya tabata
ni gari yamwaka 1999.....

inatembea na ipo kwenye hali nzur kama inavyoonekana nahitaji tu kuiuza maana nimenunua nyingine.

manual car

cc 1800

power windows (japo iko faulted ni ya kubadili kioo kimoja hakishuki).

black metalic
sports rimz
taa moja ya parking ya mbele kushoto imepasuka
odometer 180,000km
haijalipiwa roadlicense mwaka 1.
Full air conditioning.
Engine 3S aka moyo wa simba.
spair tyre na jeki vimo.

Gari inakimbia sana hii nimeitumia kwa miaka miwili bila matatizo yeyote ya kiufundi.......... na ulaji wa mafuta ni mdogo kompead na cc zake...

serious buyers nitumie Pm au piga namba 0789720923

Bei ya kuuza ni 3milion.

sababu ya kuuza nimenunua gari nyingine na sihitaji gari mbili.
IMG-20140118-WA0006.jpgIMG-20140118-WA0008.jpgIMG-20140118-WA0009.jpgIMG_20131205_142322_0.jpg
 
sasa king kong umeshusha kutoka mtandaoni watu tunataka tuone kitu halisi ili tufike bei
 
Mbona km mpya?mm utanipa kiasi gani ya udalali yupo jamaa anataka gari km hiyoooo
 
Mbona km mpya?mm utanipa kiasi gani ya udalali yupo jamaa anataka gari km hiyoooo

king kong amechomekea tu mfano wa iyo gari ikiwa mpya...picha halisi ni izo apo mwanzo nimeattach....kuhusu comision ayo yanazungumzika biashara ikishafanyika...twende kazi
 
hello jf

nauza gari aina ya Toyota Corona Exiv..ni gari yangu hakuna udalali ipo dares salaam maeneo ya tabata
ni gari yamwaka 1999.....

inatembea na ipo kwenye hali nzur kama inavyoonekana nahitaji tu kuiuza maana nimenunua nyingine.

manual car

cc 1800

power windows (japo iko faulted ni ya kubadili kioo kimoja hakishuki).

black metalic
sports rimz
taa moja ya parking ya mbele kushoto imepasuka
odometer 180,000km
haijalipiwa roadlicense mwaka 1.
Full air conditioning.
Engine 3S aka moyo wa simba.
spair tyre na jeki vimo.

Gari inakimbia sana hii nimeitumia kwa miaka miwili bila matatizo yeyote ya kiufundi.......... na ulaji wa mafuta ni mdogo kompead na cc zake...

serious buyers nitumie Pm au piga namba 0789720923

Bei ya kuuza ni 3milion.

sababu ya kuuza nimenunua gari nyingine na sihitaji gari mbili.
View attachment 133199View attachment 133200View attachment 133201View attachment 133202

Nimeiona, bei, nzuri, matatizo ni madogo madogo, ila kuna kitu hujakisema kuhusu hiyo gari, malizia watu tufike bei!.
Pasco
 
Nimeiona, bei, nzuri, matatizo ni madogo madogo, ila kuna kitu hujakisema kuhusu hiyo gari, malizia watu tufike bei!.
Pasco
Pasco unanipa wakati mgumu;ebu mwagika hapa mkuu
 
Last edited by a moderator:
Imetulia..swali la kizushi maweza toka nayo dar mpk mbeya kisha nikageuka kwenda arusha bila kunizingua kwenye ishu ya injini ma temperature hivi???
 
Nimeiona, bei, nzuri, matatizo ni madogo madogo, ila kuna kitu hujakisema kuhusu hiyo gari, malizia watu tufike bei!.
Pasco
Kutokana na bei kuwa poa sana kiasi kwamba ni kama unaitoa zawadi!, common sense reminds "to fear the Greeks especially when they brings gifts!". Gari inaonesha iliwahi kupata ajali, sio inaweza kuwa pia engine imeisha kula spana hivyo unatafuta mtu wa kumsukumie akafie nalo mbele?!.
Pasco
 
Kutokana na bei kuwa poa sana kiasi kwamba ni kama unaitoa zawadi!, common sense reminds "to fear the Greeks especially when they brings gifts!". Gari inaonesha iliwahi kupata ajali, sio inaweza kuwa pia engine imeisha kula spana hivyo unatafuta mtu wa kumsukumie akafie nalo mbele?!.
Pasco

hahah huo ni mtizamo wako mkuu
 
serious buyers PM or call NOW!! you can test as much as u wish
 
Imetulia..swali la kizushi maweza toka nayo dar mpk mbeya kisha nikageuka kwenda arusha bila kunizingua kwenye ishu ya injini ma temperature hivi???


yes!tumewahi fika nayo dodoma mara mbili;mbeya sijafika nayo
 
umesema ulaji wa mafuta mzuri, hebu funguka, km ngapi kwa lita
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom