Ntawezaje kutoa vyura kwenye ndimbwi la Samaki?

Ntawezaje kutoa vyura kwenye ndimbwi la Samaki?

Ngambako

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Posts
315
Reaction score
264
Wana JF; Habari ya asubuhi

kama ilivyo heading hapo juu; mimi ni mfugaji wa samaki kwa kutumia ndimbwi la samaki hapa nyumbani; kwa bahati mbaya kwenye dimbwi hilo la samaki vyura wameingia na wameanza kula chakula cha samaki niwafugao

Naomba kujuzwa ni kwa namna gani naweza kuwaondoa hao vyula bila kuwaathiri hao samaki waliomo ndani ambao bado ni wadogo

Natanguliza shukrani kwenu
 
Du hapo inatakiwa ulete wale samaki aina ya kambale
 
Najua ao watakuwa sanasana ni sato. Weka kambale ndyo kiboko yao lazina walaze mshare. Jitahidi kuweka mqzingira ya bwawa safi na vichaka ondoa.
 
Back
Top Bottom