Habari wana JF NINA MCHUMBA WANGU NATARAJIA KUMUOA ILA NATAKA NIJUE KAMA KWELI ANANIPENDA...INGAWA ANAONYESHA KUNIPENDA LAKINI NAHITAJI UHAKIKA NAE.. NAOMBENI USHAURI
Habari wana JF NINA MCHUMBA WANGU NATARAJIA KUMUOA ILA NATAKA NIJUE KAMA KWELI ANANIPENDA...INGAWA ANAONYESHA KUNIPENDA LAKINI NAHITAJI UHAKIKA NAE.. NAOMBENI USHAURI
Habari wana JF NINA MCHUMBA WANGU NATARAJIA KUMUOA ILA NATAKA NIJUE KAMA KWELI ANANIPENDA...INGAWA ANAONYESHA KUNIPENDA LAKINI NAHITAJI UHAKIKA NAE.. NAOMBENI USHAURI
tupe taarifa zaidi kwa nini una mashaka mashaka hivyo?
Jiamini ya kuwa unapendwa kama unavyojihisi...........................harakisha kufunga pingu halafu majibu mengineyo utajaziliza mwenyewe mbele ya safari.....
nI KWELI NA WALA hajitambui kabisa katika mahusiano yake. Kutambua kama unapendwa siyo suali la kuja kuuliza hapa, unapaswa kutambua hilo kabla hata kuingia jf. Rudi tena kalale, ukiamka utakuwa umekuwa na umepata akili.