NSSF mwisho wa waajili kulipa michango ni 30.06.2016 msituangushe sisi wahajiliwa


B

BUKONGO

Senior Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
169
Likes
0
Points
33
Age
44
B

BUKONGO

Senior Member
Joined Feb 26, 2014
169 0 33
Nawakilisha waajiriwa wote sisi amboa hatuko kazini tulipwe michango yetu tumekwamishwa na waajili kutopeleka michango yetu mpaka sasa wengine tunadai ya miaka mitatu nyuma. Tunaomba aliyetoa agizo afuatilie na sisi waajiliwa tutatoa ushirikiano. wengine tuko mtaani hatuna kazi tunategemea hiyo michango tuitumie kwa ujasiliamali ili tuweze kupata kipato cha kujikimu. Tunaomba viongozi wa pension fund wote mufuatilie.
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872