Noti zetu

Julido

Member
Oct 30, 2013
83
95
Habari wana JF.
Naomba wachumi mnisaidie kuelewa kwenye jambo hili. Kwanini hadi sasa tunaendelea kutumia noti za zamani na noti mpya licha ya kuingizwa kwenye mzunguko kuanzia 2011?
Je kulikuwa na ulazima wa kuzibadilisha?

Nawasilisha!!
 

Kimbori

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
4,205
2,000
Kwa kuogopa hasara za kiuchumi zinazoweza kuletwa na watu kutaka kurudisha benki noti za zamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom