Norwegian Man Breaks down after accepting Islam

Norwegian Man Breaks down after accepting Islam

View attachment 2853491
Mnorway Asilimu.....Baada ya kutoa Shahada amelia machozi kwa hisia za kiiman.....Allah ampe Istiqama yeye na sisi pamoja.

Katika Surat An-Nasr (The Help)
بِسْمِ اللَّهِ الرَّحْمَٰنِ الرَّحِيمِ إِذَا جَاءَ نَصْرُ اللَّهِ وَالْفَتْحُ
An-Nasr 1
Itakapo kuja nusura ya Mwenyezi Mungu na ushindi,

وَرَأَيْتَ النَّاسَ يَدْخُلُونَ فِي دِينِ اللَّهِ أَفْوَاجًا
An-Nasr 2
Na ukaona watu wanaingia katika Dini ya Mwenyezi Mungu kwa makundi,

Shukran nyingi sana zimuendee ndugu yetu Sheikh Rashid Al Shukery kutoka Nchini Oman, hakika unawapambania Ndugu zetu wapalestina n.k, unatupatia madini/taarifa nyingi za ndugu zetu waislamu, ikiwa pamoja na "wanaoingia katika Uisilamu, Takbiir, Allahu Akbar!

Allah akulipe kila la kheri ewe Ndugu yetu, Sheikh Rashid!
Wakisilimu wachaga na wakurya mbona hamuandiki humu?
 

Attachments

  • Screenshot_20231117-065930.jpg
    Screenshot_20231117-065930.jpg
    77.3 KB · Views: 14
Ndugu zao gani waliwaua au na wewe bado tu unaendeleza upagazi kwa waarabu. Bure kabisa.

Baada ya kifo kuna maisha mengine, kumbuka hilo!

Kwako waarabu/waislamu huna mahusiano nao, ila sisi waislamu duniani kote waislamu ni ndugu, hata itokee ukafirini waislamu wanauawa lazima tuumie.
 
Baada ya kifo kuna maisha mengine, kumbuka hilo!

Kwako waarabu/waislamu huna mahusiano nao, ila sisi waislamu duniani kote waislamu ni ndugu, hata itokee ukafirini waislamu wanauawa lazima tuumie.
Watanzania wenzako wao siyo ndugu hata waliuwawa ni sawa tu basi kama ni hivyo tunaounga mkono Israel tuna haki.
 
Watanzania wenzako wao siyo ndugu hata waliuwawa ni sawa tu basi kama ni hivyo tunaounga mkono Israel tuna haki.
Kilichotokea Zanzibar revolution ni sahihi? Waliofanya unyama huo ni sahihi? Wanatofauti gani na mazayuni!
 
View attachment 2853491
Mnorway Asilimu.....Baada ya kutoa Shahada amelia machozi kwa hisia za kiiman.....Allah ampe Istiqama yeye na sisi pamoja.

Katika Surat An-Nasr (The Help)
بِسْمِ اللَّهِ الرَّحْمَٰنِ الرَّحِيمِ إِذَا جَاءَ نَصْرُ اللَّهِ وَالْفَتْحُ
An-Nasr 1
Itakapo kuja nusura ya Mwenyezi Mungu na ushindi,

وَرَأَيْتَ النَّاسَ يَدْخُلُونَ فِي دِينِ اللَّهِ أَفْوَاجًا
An-Nasr 2
Na ukaona watu wanaingia katika Dini ya Mwenyezi Mungu kwa makundi,

Shukran nyingi sana zimuendee ndugu yetu Sheikh Rashid Al Shukery kutoka Nchini Oman, hakika unawapambania Ndugu zetu wapalestina n.k, unatupatia madini/taarifa nyingi za ndugu zetu waislamu, ikiwa pamoja na "wanaoingia katika Uisilamu, Takbiir, Allahu Akbar!

Allah akulipe kila la kheri ewe Ndugu yetu, Sheikh Rashid!
This goes to show how weak this guy is, kama si his weakness basi ni ujinga wake tu binafsi. Tumuonee huruma kwa pamoja maana kajitakia mwenyewe na soon atakuja kuwa gaidi. Wait and see.
 
Sasa wao wananchi ya kiislamu wewe tafuta nchi ya kikristo utulie. Wewe unasema Iran sijui Saudia, wewe nenda kwenye ukoo wako tu waambie nabadilisha dini halafu uje utuhadisthie unless huna mtu.
Hiyo unayosema nchi ya kiislamu nani alipanga iwe hivyo kama si watu kama wewe TU!? Au mungu wako ndio aliamuru!?
 
Back
Top Bottom