Junior Lecturer
JF-Expert Member
- Jan 26, 2013
- 917
- 597
Wabari wana jf.?
Nauza cm aina ya nokia x2.01
ina whatsapp.queep:na operamin zote...haihitaji setting ya aina yeyote kwa upate wa internet yaani wewe ukiweka laini tu ya mtandao wowote ina jichange ndaani kwandani ni tofauti kabisa na zingine ina web2go.
Bei tzsh=155000..offer ya valentine tz sh=133000.
#siolazima kwa mwenye uhitaji.
Nauza cm aina ya nokia x2.01
ina whatsapp.queep:na operamin zote...haihitaji setting ya aina yeyote kwa upate wa internet yaani wewe ukiweka laini tu ya mtandao wowote ina jichange ndaani kwandani ni tofauti kabisa na zingine ina web2go.
Bei tzsh=155000..offer ya valentine tz sh=133000.
#siolazima kwa mwenye uhitaji.