No holds barred: Rwandan troops are the solution for Gaza

No holds barred: Rwandan troops are the solution for Gaza

Wewe unaonekana kichwani kuna matatizo. Mada inasema Rwanda inaweza kuwapiga Hamas na inaweza kuisaidia Israel. Sasa haya yako ya kukomaa na JWTZ yametoka wapi? Au JWTZ walikuibia mumeo?. Ukitaka mjadala wa JW. fungua uzi wa mada hiyo watu tukutoe matongotongo kidogo kuhusu uwezo wa JW. Maana toka ufundishwe humu humu Jf jinsi ya ku quote links na vi u tube imekua nongwa. Jambo halihusiki,unajaza vi links na vi u tube vyako tu.
Kwanza mimi si mwanamke hapo inaonyesha wazi hujui mimi ni nani.

Pili nilikuwa nasema Rwanda hawezi kufanya kitu, sio yeye hata afrika mashariki yote hawamuwezi Hamas.


Haya niambie JWTZ lina kitu gani ambacho kinaweza kuwapa ushindi kwa Hamas, silaha zao zero, experiance ya vita zero we unadhani kujua kuongea sana ndio kutawapa ushindi, nimesema JWTZ kivita wako nyuma sana kwa Hamas sio wao tu, wajikusanye na Africa mashariki yote. Hawataweza kumpiga Hamas.


Tube ni dalili za kuonyesha watu wako kazini, sa we tupe tube inayo onyesha JWTZ wanapigana vita kama wanazo pigana Hamas, afu utazame nani mwanaume.

We ndio kasome na ujue vita sio mdomo, wabongo nyie ni mdomo mwingi tu hakuna uwezo wa kijeshi mnao zaidi ya kupigana na vi nchi jiran ambavyo ni lala hoi hata ki group cha somali, kinawato makasi nchi za Africa, mpaa mmekusanya majeshi ya nchi kumi na hamkukiweza.

Sa ndio mtawaweza Hamas, hivi we uko sawa kweli.


Wajinga kama nyie ndio mnaamini Tanzania kuna Jeshi, yes mnajeshi lakupiga gwarede na kupigana na nchi kama Malawi au Rwanda kwa sasa, hata Uganda anaweza kuwatoa makamasi sa ndio mkapigane na Hamas hahaha.


BTW ukweli huwa unauma sana siku zote na hamuwezi kuzuia ukweli, kama mnaota mna jeshi ka kupigana na Hamas, basi mmelala sana..
 
Kwanza mimi si mwanamke hapo inaonyesha wazi hujui mimi ni nani.

Pili nilikuwa nasema Rwanda hawezi kufanya kitu, sio yeye hata afrika mashariki yote hawamuwezi Hamas.


Haya niambie JWTZ lina kitu gani ambacho kinaweza kuwapa ushindi kwa Hamas, silaha zao zero, experiance ya vita zero we unadhani kujua kuongea sana ndio kutawapa ushindi, nimesema JWTZ kivita wako nyuma sana kwa Hamas sio wao tu, wajikusanye na Africa mashariki yote. Hawataweza kumpiga Hamas.


Tube ni dalili za kuonyesha watu wako kazini, sa we tupe tube inayo onyesha JWTZ wanapigana vita kama wanazo pigana Hamas, afu utazame nani mwanaume.

We ndio kasome na ujue vita sio mdomo, wabongo nyie ni mdomo mwingi tu hakuna uwezo wa kijeshi mnao zaidi ya kupigana na vi nchi jiran ambavyo ni lala hoi hata ki group cha somali, kinawato makasi nchi za Africa, mpaa mmekusanya majeshi ya nchi kumi na hamkukiweza.

Sa ndio mtawaweza Hamas, hivi we uko sawa kweli.


Wajinga kama nyie ndio mnaamini Tanzania kuna Jeshi, yes mnajeshi lakupiga gwarede na kupigana na nchi kama Malawi au Rwanda kwa sasa, hata Uganda anaweza kuwatoa makamasi sa ndio mkapigane na Hamas hahaha.


BTW ukweli huwa unauma sana siku zote na hamuwezi kuzuia ukweli, kama mnaota mna jeshi ka kupigana na Hamas, basi mmelala sana..

Haya Kweli hamas ina nguvu sana,tena nasikia wanatengeneza hata silaha wakati israel wanategemea misaada kutoka nchi zingine! Hamas ni miongoni mwa wauzaji wa sialaha wakubwa kabisa duniani,wana technology na niwajuzi sana wa vita kwa kweli na kwa upande wa ndege wanazo nyingi sana za kisasa walizotengeneza wenyewe na wanaziuzia nchi nyingi tu.Tanzania hakuna jeshi kama ulivyosema na kwekweli hatuwezi hata kupigana na nchi yeyote maana tutapigwa sana kwakuwa sisi ni watanzania basi kupigana hatuwezi kabisa na hata waganda wametufundisha vita tutawezaje kupigana nao ni kweli kabisa kama ulivyosema watatutoa makamasi.

Watanzania sisi hatujui kitu ila mnajua nyie waarabu mliokuja kama wageni tukawakaribisha na sasa mnatutukana maana nyie ni superior race! na mna akili nyingi sana na bahati nzuri nakujua vizuri sana ila sababu ya ujinga wetu watanzania siwezi kukutaja ingawaje unatumia jina bandia hapa.Kumbuka kitu kimoja aliye lala usimchokoze akiamka utalala wewe na kumbuka ukiingia kwenye mitandao ujue uko uchi kabisa!

HAMASI SIYO MCHEZO BWANA!!
 
Haya Kweli hamas ina nguvu sana,tena nasikia wanatengeneza hata silaha wakati israel wanategemea misaada kutoka nchi zingine! Hamas ni miongoni mwa wauzaji wa sialaha wakubwa kabisa duniani,wana technology na niwajuzi sana wa vita kwa kweli na kwa upande wa ndege wanazo nyingi sana za kisasa walizotengeneza wenyewe na wanaziuzia nchi nyingi tu.Tanzania hakuna jeshi kama ulivyosema na kwekweli hatuwezi hata kupigana na nchi yeyote maana tutapigwa sana kwakuwa sisi ni watanzania basi kupigana hatuwezi kabisa na hata waganda wametufundisha vita tutawezaje kupigana nao ni kweli kabisa kama ulivyosema watatutoa makamasi.

HAMASI SIYO MCHEZO BWANA!!
Sa unafikiri Hamas hategenezi silaha, unadhan hao JWTZ hahaha.

http://www.timesofisrael.com/hamas-tv-airs-footage-of-local-missile-production/#!

[video]http://www.israeltoday.co.il/NewsItem/tabid/178/nid/24846/Default.aspx[/video]

http://www.latimes.com/world/middleeast/la-fg-hamas-drone-20140715-story.html
 
Hujanielewa nimekuambia ni kweli wanatengeza na wako vizuri sana Hamas
Safi sana kama umeisha elewa sio mje hapa kujisifu mnajeshi, jeshi la kupiga gwaride labda hahahaUmeona wanaume walivyo mkomesha Israel sa nyie ndio nadhani Bongo itazama kabisa, ikiwa Israel Iron Dome haikuziwia, nyie na JWTZ labda mtazizuia na midomo yenu.
 
Last edited by a moderator:
Hahaha JWTZ lipigane na Hamas nadhani una ota JWTZ lina skillz gani yakupigana kwenye vita zinazo tumia Rocket na Missiles za kila aina, JWTZ linaweza kupigana na Rwanda, Uganda au Kenya tu.

JWTZ wamepigana vita gani zaidi ya ile ya Uganda, tena kwa kusaidiwa na vikosi vya kina Mseven, David Oyite Ojok, Tito okela na nchi nyingi tu ambazo zimejificha, ni Msumbiji ndio alitangaza rasmi hapo Zambia, Israel, UK na USA wako upande wa Tanzania wamejificha , ndio wakamshinda Uganda.

Siku JWTZ litakapo kutana na vikosi kama vya Hamas na Hazbullah ujuwe ndio mwisho wa JWTZ.

JWTZ found Amin men weak ndio sababu wakashinda vita, we unadhani zile luncher za saba saba abazo wanazo hazifiki hata nusu dozen zitafanya kitu kwa Hamas, au sijui JWTZ wameingia badhi ya tu nchi twa Africa kusaidia ambavyo hata wengine ndege za kivita hawana ndio wawe na uwezo wakupigana na Hamas au Hazbullah.

FYI, hata USA hawezi kupigana na hao kina Hazbullah na Hamas, unless uwe hujui vita vinapiganwa vipi, ndio utadhani JWTZ ambalo halina experiance za vita zaidi ya ile vita walio pigana vita na Uganda. Kidogo lilipelekwa Msumbiji na siku za nyuma walienda Comoros na sasa wako Congo ndio liwe na uwezo wa kuwashinda Hamas hahaha. Aisay ndoto zingine za mchana nazo noma.


Ukitaka kupima pumzi za jeshi jipime kwanza hivi Jeshi la Tanzania likipigana na Israel, Israel atachukua siku ngapi kuwamaliza Jeshi la Tanzania, kama hajamalizwa kwa siku tu we unaweza kusihesabu hazifiki week moja.

JWTZ hana kitu, nyie msio jua silaha na vita ndio mandhani wana nguvu au sijui kuwatisha nyau kina Rwanda na Uganda au Malawi ndio ana nguvu za kijeshi.

JWTZ liliteka baadhi ya ndege za kivita za Uganda MiG-21MFs na moja MiG-21U trainer pale walipo vamia Uganda na tu spare parts flani twa ndege na kwa sasa ziko out of order, wamebaki na ndege za ki china F-7, F-5, and F-6 hatufiki hata dozeni mbili, na havina uwezo wa kuitwa Fighter, au Ground Fighter yani ni vi Interceptor tu hahaha.


Sa JWTZ halina ndege halina Missiles ambazo Luncher hazifiki hata nusu dozen na kuna watuy wanasema wanazo kama nne tu, na ziko out of Order, liweze kupigana na Hamas au Hazbullah.


Kuhusu Hazbullah according to Western intelligence sources, wana surpasses 100,000 rockets, 10 times what is available in the Gaza Strip, and that the varieties and accuracy of these rockets are better, yani moto si wa kawaida hapo.

Sasa mkuu dozens za rockets hzo za magaidi wamerusha ngap kwenda Israel na ngap zimeingia Israel?na wao wamepigwa makombora mangap na waisrael na wao waarab wameweza kuzuia mangap yasiingie kwao!
 
Sasa mkuu dozens za rockets hzo za magaidi wamerusha ngap kwenda Israel na ngap zimeingia Israel?na wao wamepigwa makombora mangap na waisrael na wao waarab wameweza kuzuia mangap yasiingie kwao!
We wachana na kelele za Israel, siku zote lazima ujuwe Israel huwa hasimamishi vita au kukubali kusimamisha vita kama hajazidiwa. Kipigo walicho kipata kutoka kwa Hamas mpaa waka sema hivi wale ma intelligenc officer wa Israel tunashaka Syria, Iran and Hezbollah could have taught Hamas new tactics over the Internet.

Hamas uses new tactics and weapons to deadly effect.

Hamas uses new tactics and weapons to deadly effect - The Globe and Mail

Al Saray Al Quds Al (Quds brigades) wamepiga wao peke yao 3249, silaha walizo tumia na Israel hajazuia zaidi ya 5% tu ya hizo.


Al Qasam brigades wao wamepiga 4,500 Walizo angusha Israel ni 15% tu ya hizo sa we jiulize hasara ngapi Israel kaficha.

Israel yeye kauwa tu watoto, wanawake na wanaume wasio jua kushika silaha na kuvunja majumba, kafanya nini Al Qasam na Al Saraya Al Quds WAKO VILE VILE na Israel anaogopa wasije anzisha vita tena, Israel yuko kila siku kumbembeleza Egypt awapoze Hamas, ili Natanyahau abaki kwenye kiti hahaha.
 
safi sana kama umeisha elewa sio mje hapa kujisifu mnajeshi, jeshi la kupiga gwaride labda hahahaumeona wanaume walivyo mkomesha israel sa nyie ndio nadhani bongo itazama kabisa, ikiwa israel iron dome haikuziwia, nyie na jwtz labda mtazizuia na midomo yenu.


magaidi bwana mnchekesha sana! Yale majitu ya hamas ni magaidi.
 
Last edited by a moderator:
Kwanza mimi si mwanamke hapo inaonyesha wazi hujui mimi ni nani.

Pili nilikuwa nasema Rwanda hawezi kufanya kitu, sio yeye hata afrika mashariki yote hawamuwezi Hamas.


Haya niambie JWTZ lina kitu gani ambacho kinaweza kuwapa ushindi kwa Hamas, silaha zao zero, experiance ya vita zero we unadhani kujua kuongea sana ndio kutawapa ushindi, nimesema JWTZ kivita wako nyuma sana kwa Hamas sio wao tu, wajikusanye na Africa mashariki yote. Hawataweza kumpiga Hamas.


Tube ni dalili za kuonyesha watu wako kazini, sa we tupe tube inayo onyesha JWTZ wanapigana vita kama wanazo pigana Hamas, afu utazame nani mwanaume.

We ndio kasome na ujue vita sio mdomo, wabongo nyie ni mdomo mwingi tu hakuna uwezo wa kijeshi mnao zaidi ya kupigana na vi nchi jiran ambavyo ni lala hoi hata ki group cha somali, kinawato makasi nchi za Africa, mpaa mmekusanya majeshi ya nchi kumi na hamkukiweza.

Sa ndio mtawaweza Hamas, hivi we uko sawa kweli.


Wajinga kama nyie ndio mnaamini Tanzania kuna Jeshi, yes mnajeshi lakupiga gwarede na kupigana na nchi kama Malawi au Rwanda kwa sasa, hata Uganda anaweza kuwatoa makamasi sa ndio mkapigane na Hamas hahaha.


BTW ukweli huwa unauma sana siku zote na hamuwezi kuzuia ukweli, kama mnaota mna jeshi ka kupigana na Hamas, basi mmelala sana..

Mkuu sijui kama kichwa chako ni kizima. Rudia mada ya mtoa thread. Amezungumzia Rwanda,Israel na hamas. Hakuna popote alipotaja jwtz. Sasa naona wewe umekazana kulijadiri Tanzania na JWTZ tu. Upo nje kabisa na uzi na mada iliyowekwa. Sasa sijajua kama ni hitilafu kichwani au kwamba haujui kiingereza!
 
Mkuu sijui kama kichwa chako ni kizima. Rudia mada ya mtoa thread. Amezungumzia Rwanda,Israel na hamas. Hakuna popote alipotaja jwtz. Sasa naona wewe umekazana kulijadiri JWTZ tu. Upo nje kabisa na uzi na mada iliyowekwa. Sasa sijajua kama ni hitilafu kichwani au kwamba haujui kiingereza!
We ndio huna kitu kichwani fatilia niliongea nini kwanza kabla ya kuja kwa JWTZ.

Kizungu sidhani kama kinanipiga chenga kama wewe, na hata kama kikinipiga chenga mimi si mzungu na sitaki kuwa mzungu:cool2:
 
Hahaha JWTZ lipigane na Hamas nadhani una ota JWTZ lina skillz gani yakupigana kwenye vita zinazo tumia Rocket na Missiles za kila aina, JWTZ linaweza kupigana na Rwanda, Uganda au Kenya tu.

JWTZ wamepigana vita gani zaidi ya ile ya Uganda, tena kwa kusaidiwa na vikosi vya kina Mseven, David Oyite Ojok, Tito okela na nchi nyingi tu ambazo zimejificha, ni Msumbiji ndio alitangaza rasmi hapo Zambia, Israel, UK na USA wako upande wa Tanzania wamejificha , ndio wakamshinda Uganda.

Siku JWTZ litakapo kutana na vikosi kama vya Hamas na Hazbullah ujuwe ndio mwisho wa JWTZ.

JWTZ found Amin men weak ndio sababu wakashinda vita, we unadhani zile luncher za saba saba abazo wanazo hazifiki hata nusu dozen zitafanya kitu kwa Hamas, au sijui JWTZ wameingia badhi ya tu nchi twa Africa kusaidia ambavyo hata wengine ndege za kivita hawana ndio wawe na uwezo wakupigana na Hamas au Hazbullah.

FYI, hata USA hawezi kupigana na hao kina Hazbullah na Hamas, unless uwe hujui vita vinapiganwa vipi, ndio utadhani JWTZ ambalo halina experiance za vita zaidi ya ile vita walio pigana vita na Uganda. Kidogo lilipelekwa Msumbiji na siku za nyuma walienda Comoros na sasa wako Congo ndio liwe na uwezo wa kuwashinda Hamas hahaha. Aisay ndoto zingine za mchana nazo noma.


Ukitaka kupima pumzi za jeshi jipime kwanza hivi Jeshi la Tanzania likipigana na Israel, Israel atachukua siku ngapi kuwamaliza Jeshi la Tanzania, kama hajamalizwa kwa siku tu we unaweza kusihesabu hazifiki week moja.

JWTZ hana kitu, nyie msio jua silaha na vita ndio mandhani wana nguvu au sijui kuwatisha nyau kina Rwanda na Uganda au Malawi ndio ana nguvu za kijeshi.

JWTZ liliteka baadhi ya ndege za kivita za Uganda MiG-21MFs na moja MiG-21U trainer pale walipo vamia Uganda na tu spare parts flani twa ndege na kwa sasa ziko out of order, wamebaki na ndege za ki china F-7, F-5, and F-6 hatufiki hata dozeni mbili, na havina uwezo wa kuitwa Fighter, au Ground Fighter yani ni vi Interceptor tu hahaha.


Sa JWTZ halina ndege halina Missiles ambazo Luncher hazifiki hata nusu dozen na kuna watuy wanasema wanazo kama nne tu, na ziko out of Order, liweze kupigana na Hamas au Hazbullah.


Kuhusu Hazbullah according to Western intelligence sources, wana surpasses 100,000 rockets, 10 times what is available in the Gaza Strip, and that the varieties and accuracy of these rockets are better, yani moto si wa kawaida hapo.

Hili pumbavu linanikera . Yeye yuko kusimamia dini kupita ndugu zake.We dini yako ya kishenzi ungeijua wapi kama sio mabahasha zako kuja kufanya biashara uwanda wa pwani ya hindi?
Ushabiki wakijinga kisa dini? Na ngoja siku inakuja ambayo tutasimamia dini upanga kwa upanga. Mpumbavu kabisa! Jwtz haikuhuu wewe na ukitaka uame nchi.
 
Hili pumbavu linanikera . Yeye yuko kusimamia dini kupita ndugu zake.We dini yako ya kishenzi ungeijua wapi kama sio mabahasha zako kuja kufanya biashara uwanda wa pwani ya hindi?
Ushabiki wakijinga kisa dini? Na ngoja siku inakuja ambayo tutasimamia dini upanga kwa upanga. Mpumbavu kabisa! Jwtz haikuhuu wewe na ukitaka uame nchi.
Hahaha mimi kwani niko Tanzania, nikisema nyie vichaa mnabisha sa mnadhani JF inapatika Tanzania tu hahaha au mnataka tusema JWTZ lina nguvu kuliko Hamas, ikiwa somali mmeogopa kupeleka jeshi mnajua mtajulikana hamna uwezo mnadandia kule hakuna jeshi, sa Congo kuna jeshi au wapiga music tu .

Afu we usije sogea kwenye dini sababu mimi sishindwi na mtu ana miungu wawili, Ukristo ni dini yenye miungu wawili, sio mmoja, na dini yenye Mungu zaidi ya mmoja sio dini sababu kuna Mungu mmoja kalaniwa kutokana na Bibilia yenu.

Hivi Yesu atawaokoaa nyie na wakati mnasema kwenye Bibilia amelaniwa? Hivi nyie wakristo mna akili kweli.

Tazama hapa mfano; GALATIA 3:13. Kwa mujibu wa andiko hilo Yesu amelaniwa na Mungu. Vipi mwenye laana aweze kuokoa watu? Nendeni mkaihubiri Bibilia kwa kila kiumbe. Nami ni kiumbe nataka kufundishwa Bibilia na nyie mnayoijua Bibilia; Galatia 3:13 na Kumbukumbu la taurati 21:22 maandiko hayo yanamaanisha niniii.
 
Hahaha mimi kwani niko Tanzania, nikisema nyie vichaa mnabisha sa mnadhani JF inapatika Tanzania tu hahaha au mnataka tusema JWTZ lina nguvu kuliko Hamas, ikiwa somali mmeogopa kupeleka jeshi mnajua mtajulikana hamna uwezo mnadandia kule hakuna jeshi, sa Congo kuna jeshi au wapiga music tu .

Afu we usije sogea kwenye dini sababu mimi sishindwi na mtu ana miungu wawili, Ukristo ni dini yenye miungu wawili, sio mmoja, na dini yenye Mungu zaidi ya mmoja sio dini sababu kuna Mungu mmoja kalaniwa kutokana na Bibilia yenu.

Hivi Yesu atawaokoaa nyie na wakati mnasema kwenye Bibilia amelaniwa? Hivi nyie wakristo mna akili kweli.

Tazama hapa mfano; GALATIA 3:13. Kwa mujibu wa andiko hilo Yesu amelaniwa na Mungu. Vipi mwenye laana aweze kuokoa watu? Nendeni mkaihubiri Bibilia kwa kila kiumbe. Nami ni kiumbe nataka kufundishwa Bibilia na nyie mnayoijua Bibilia; Galatia 3:13 na Kumbukumbu la taurati 21:22 maandiko hayo yanamaanisha niniii.

Utakaa ukikesha kuelewa biblia wakati huna dhamira ya kuilewa. Sina haja kubishana na mtu mjinga na mpumbavu. Kukaa kwako njee au uwe muhutu huwezi kuikashifu nchi yangu na jeshi letu. Hii nchi ina mkono mrefu chunga sana we nguruwe wa muhammad.
 
Utakaa ukikesha kuelewa biblia wakati huna dhamira ya kuilewa. Sina haja kubishana na mtu mjinga na mpumbavu. Kukaa kwako njee au uwe muhutu huwezi kuikashifu nchi yangu na jeshi letu. Hii nchi ina mkono mrefu chunga sana we nguruwe wa muhammad.
Sisi hatuli nguruwe ni wakristo ndio mnakula nguruwe hahaha.

Kuhusu Jeshi la Tazama hapa ujuwe hata jeshi la somali wana nguvu kuliko JWTZ, ni ujinga wenu mnadhani eti mna jeshi kali, nenda kamulize General Davis Mwamunyage, kama mnauwezo wa kupigana na Al shabab peke yenu nyie atakujibu.

Angalia chini hapo wanakubaliana na mimi , ni wajinga tu wa bongo ndio wanabisha.

African Powers Ranked by Military Strength - 2014
 
Rwanda haina uwezo kupigana na hamas kabisa. na hawatakuja kuwa na uwezo huo. kama wameshindwa kuwapiga hawa mbulula FDLR wawawaweza hamas? vilevile, jeshi la Rwanda sio imara sana isipokuwa wanayo advantage ya kuwa na rais mwenye ujasiri anayependa kujilipua. namfananisha kagame na saddam hussein. sadam aliihakikishia marekani kuwa ikiingia iraq anao uwezo kupigana nayo, huo ulikuwa ujasiri mkubwa sana ulioifanya dunia hasa nchi za kiarabu kuamini kuwa saddam na iraq yake ina uwezo mkubwa sana. matokeo yake marekani walitumia siku 21 wakamkamata, vifaru vyake vingi na ndege nyingi zilifulitiwa mbali.

sasa kagame anajiamini sana lakini strategically nchi yake ilivyo, anaweza kushindana tu na nchi kama burundi. ila hana uwezo kupigana na tz, uganda wala kenya. zaidi ya yote nchi yake ambayo sawa na mkoa mmoja ameijenga kwa uchungu mkubwa sana tena kwa pesa za msaada na wizi wa madini ya congo hivyo asingependa hata siku moja gorofa lake (kwa vile vigorofa vichache vya pale kigali) lidunguliwe kwasababu anaweza asiwe na uwezo kulijenga tena. rwanda haina uwezo kuingia vitani na nchi yeyote east africa ila inaweza kushindana na waasi tu.

na kwa hamas, wanajeshi wa rwanda wakipelekwa gaza nakuhakikishia yatarudi majeneza wote. hata jwtz ikienda kule watarudishwa majeneza wengi sana kwasababu vita ile ni vita inayopiganwa katikati ya jiji kwenye raia na raia wanafanywa ngao. inatakiwa kupiganwa kwa umakini sana kwa kuheshimu sheria za kivita na kupunguza collateral damage kwa civilian. na inahitaji vifaa vya kueleweka sio tuvifaa kama twa jeshi la rwanda. ndio maana israel pamoja na kwamba wanaijua gaza in and out kila mtaa (ndio maana wanajua hadi wapi nyumba za viongozi wa hamas zipo na wanazibomoa) bado makomandoo wao karibia sabini wameuawa.

hata hivyo, Mungu ibariki israel, na solution ya israel italetwa na Mungu mwenyewe na sio kipanya fulani toka rwanda.
 
Back
Top Bottom