nnape nnauye ndo kaanza kuishiwa na hoja?

nnape nnauye ndo kaanza kuishiwa na hoja?

ole moringe

Member
Joined
Apr 11, 2013
Posts
27
Reaction score
17
wadau ninapofuatilia mikutano ya kukijenga chama huko mikoani naona upotoshaji mkubwa aufanyao huyu katibu mwenezi wa ccm wa kulalama eti cdm wameamuua kusimamisha wagombea katika kila kitongoji au mtaa na hivyo kukiuka makubaliano waliyoyafanya na ukawa...mou...hapa najiuliza,je yeye ndo msemaji wa kina mbatia na prof lipumba?ninachokiona anajitahidi kuwahadaa wananchi ili wajitenge na UKAWA lakini afahamu kwamba wananchi tupo macho na umoja wetu..ukawa unazidi kuimarika na ndio tegemeo letu...huku mikutano ya lipumba ikishamiri na ya cdm ikitikisa..ama kweli huko mjengoni kuna wengine hawatamani kuwepo kwa kuwa nyumba zao zinaungua moto...in UKAWA we believe...
 
Escrow ina mscrew. Wanashindwa wasemeje tena. Ati wako kusini wanapiga kelele mafisadi wakati Pm na wanunge wao wanatetea ufisadi wa Escrow. Hivi ni chama cha aina gani kinacho walaghai wananchi kama Ccm?? Kama wana dhamira ya dhati wange acha hiyo mikutano huko kusini waende Dodoma waka waambie kina Werema tumbili, Maswi mpuuzi, Muhonho bikaratasi vuya maandazi na wenzao kwamba sasa nyie pumzikeni chama kiwe safi porojo sasa baaasiiii!!!
 
Kumjadidili huyu hapa ni kumpa umarufu wa Bure. This guy isn't worth my time. Nilimsikiliza jana Kinana akitoa hoja za kiutu uzima kukijenga Chama akaingia huyu jamaa talking total Non-sense.

I hate stupid people that's all
 
wadau ninapofuatilia mikutano ya kukijenga chama huko mikoani naona upotoshaji mkubwa aufanyao huyu katibu mwenezi wa ccm wa kulalama eti cdm wameamuua kusimamisha wagombea katika kila kitongoji au mtaa na hivyo kukiuka makubaliano waliyoyafanya na ukawa...mou...hapa najiuliza,je yeye ndo msemaji wa kina mbatia na prof lipumba?ninachokiona anajitahidi kuwahadaa wananchi ili wajitenge na UKAWA lakini afahamu kwamba wananchi tupo macho na umoja wetu..ukawa unazidi kuimarika na ndio tegemeo letu...huku mikutano ya lipumba ikishamiri na ya cdm ikitikisa..ama kweli huko mjengoni kuna wengine hawatamani kuwepo kwa kuwa nyumba zao zinaungua moto...in UKAWA we believe...

Nampongeza Nape kwa kazi nzuri anayoifanya hakika anastahili pongezi.
 
nilimsikia jana huko mikoa ya kusini akiwa na kinana,kwa kweli huo ni unafiki wanafanya kwa watanzania,iweje nape aanze kuisemea cdm wakati ana yake ya kuzungumza kuihusu ccm? mbaya zaidi ni ile wanavyolalamika kuwa serikali haichukui hatua kwa watu wanaoshindwa kutimiza wajibu wao ilihali wao ndio wapo wameshikilia serikali, kiukweli watanzania tusikubali hii hali, tubadilike! ni heri kufanya mabadiliko tuone! ukawa ndo suluhisho kwa ccm, cha msingi ni kupata viti vingi vya uwakilishi ktk bunge,yani hapo cc imekwisha hata kama rais atoke ccm!
 
Back
Top Bottom