NMB yapandisha makato kwa wakopaji ambao ni watumishi wake

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,370
2,000
Hakuna sehemu ambayo barua imetaja watumishi wa Umma (Public servant) Suala ni Watumishi/wafanyakazi wote wenye mishahara na wanataka kukopa. Uzi umekaa Kichadema.
Chadema ilikukataa baada ya kukuvua? Hivi mnachungulia kwenye kajisimu hako kalichochoka kutafuta ni wapi uitukane au kukikashifu cdm. Aibu kwelikweli. Tafuta maisha wewe usijechelewa ukageuka ombaomba.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,911
2,000
Huyu mkurungezi wa bank ya NMB ajiandae kumfuata Mramba, amepandisha bila kumshirika Waziri wa fedha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom