Nmb mobile na M pesa ni janga kwa wateja

Nmb mobile na M pesa ni janga kwa wateja

CHIMPONGO

Member
Joined
Feb 6, 2012
Posts
43
Reaction score
3
Nilihamisha pesa kupitia NMB kwenda M pesa ijumaa hadi leo sijapata kitu. Nimepiga simu huduma kwa wateja nmb wimbo ni subiri sibiri. Wahusika jirekebisheni kasoro hizi mtatukosa watumiaji wa huduma zenu
 
Nilihamisha pesa kupitia
NMB kwenda M pesa ijumaa hadi leo sijapata kitu. Nimepiga simu huduma
kwa wateja nmb wimbo ni subiri sibiri. Wahusika jirekebisheni kasoro
hizi mtatukosa watumiaji wa huduma zenu
Pole sana,wakati mwingine kama unashida sana ya pesa au una haraka usitumie huduma hiyo ni heri utumie huduma ya pesa fasta.
 
Back
Top Bottom