Nmb Lindi branch: Huu si Uungwana kwa kweli. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nmb Lindi branch: Huu si Uungwana kwa kweli.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mr. Bigman, Mar 25, 2012.

  1. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,362
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Niko hapa kwenye mashine zao za ATM toka saa 12 alfajiri. Mashine zimezima hakuna umeme wa Tanesco hapa mjini tangu jana usiku na wao hawajafika kuwasha jenereta lao la standby ambalo tunajua lipo. Zaidi ya wateja 500 hivi sasa wamepanga foleni wanasubiri huduma. Hivi kwa nini hii benki ina huduma mbovu kiasi hiki? Eti ATM saa 24! Hivi nikiamua kuwashtaki mnilipe fidia( pamoja na Tanesco ofcourse) mtajitetea vipi kwa kunisababishia hasara? Meneja wa Nmb huko nyumbani kwako hebu amka uje hapa ukutane na sisi
     
Loading...