Njugu mawe za sukari


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280
njugu-mawe-za-sukari-jpg.360438



MAHITAJI
1.Njugu mawe robo kilo
2.Nazi 1
3.Hiliki punje 10
4.Sukari vijiko vya chakula 5
5.Custard kijiko cha chakula kimoja
6.Arki (Vanilla)kijiko cha chai 1
7.Chumvi kiduchu

MAANDALIZI
1.Chagua njugu mawe zako toa mawe yote
2.Weka kwenye chombo na uzikoshe vizuri
3.Kuna nazi na chuja nazi tui zito kikombe kikombe kidogo cha chai na kisha lilobakia chuja kibakuli
kimoja tui jepesi
4.Menya na kutwanga na sukari kiduchu hiliki yako
5.Weka custard kwenye tui lako zito kisha weka pembeni

JINSI YA KUPIKA
1.Weka njugu zako kwenye sufuria na maji kiasi
2.Chemsha njugu zako maji yakikauka weka maji kidogo kidogo ili njugu zako ziwive vizuri
3.Njugu zikiwiva mimina tui jepesi,hiliki,sukari na chumvi
4.Acha tui lipungue kisha mimina lile tui zito na arki
5.Acha lichemke kidogo na ikiwa nzito nzito epua
6.Unaweza kula na Chapati,Mkate wa ufuta,Boflo au mkate wowote
Angalizo:
1.Wakati wa kuchemsha njugu usiweke maji mengi ili zisivurugike na kubanduka maganda na kupelekea kuto kuiva
2.Usiweke custard nyingi inasababisha kuwa nzito zaidi na kupoteza ladha yake
3.Hakikisha hauweki tui jingi jepesi ili ziwe nzito na tamu
4.Usikoroge upishi wako mpaka una maliza kama ukitaka kuchanganya chukua banio la ugali ushikie sufuria yako kisha itikise au tumia kitambaa kisafi cha jikoni ushikie sufuria yako kisha itikise


Furahia Njugu Mawe Zako.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
4,885
Likes
3,999
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
4,885 3,999 280
nzuri ngoja nimuombe shemeji yenu anipikie...
 
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
36,121
Likes
214,108
Points
280
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
36,121 214,108 280
naipenda hii kitu sana
 
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
532
Likes
328
Points
80
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
532 328 80
Nilikuwa sijawahi kuila, nilienda sokoni last month nikanunua kilo 1, nikawauliza jinsi ya kuipika, nikaja Facebook nako nikaulizia kwenye magroup ya mapishi, sijaregrett kutaka kujifunza na kujua, tamu balaa.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
99,991
Likes
284,380
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
99,991 284,380 280
Duh hii mboga imenishinda kabisaaaaa
Upo kama mm imenishinda haswa nikisikia harufu naweza ata kutapika nilivyokua mdogo nilikuta wamepika na ugali nilivyokula tu ikanishinda nikaenda tapika toka siku hyo
 
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Messages
3,272
Likes
3,359
Points
280
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2015
3,272 3,359 280
Haya madude siyapendi kuliko chakula chochote hapa duniani. Hasa ile harufu yake ndio mbaya balaa.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,623
Likes
3,812
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,623 3,812 280
Daah hapo unapata na chai na andazi mbili...shangweee.
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,065
Likes
1,315
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,065 1,315 280
Hiki chakula ni kitamu sana lakini sharti lake ni kwamba wakati wa kula usiwe na stress na nafsi iwe imeridhika kimaisha,bila ya hivyo huwezi ona radha yake na utahisi kama unakula mbegu za ndimu
 
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
2,833
Likes
2,301
Points
280
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
2,833 2,301 280
Mi huwa naweka na vanilla kiduchu.
 
kingi mweuc

kingi mweuc

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
225
Likes
23
Points
35
kingi mweuc

kingi mweuc

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
225 23 35
View attachment 360438


MAHITAJI
1.Njugu mawe robo kilo
2.Nazi 1
3.Hiliki punje 10
4.Sukari vijiko vya chakula 5
5.Custard kijiko cha chakula kimoja
6.Arki (Vanilla)kijiko cha chai 1
7.Chumvi kiduchu

MAANDALIZI
1.Chagua njugu mawe zako toa mawe yote
2.Weka kwenye chombo na uzikoshe vizuri
3.Kuna nazi na chuja nazi tui zito kikombe kikombe kidogo cha chai na kisha lilobakia chuja kibakuli
kimoja tui jepesi
4.Menya na kutwanga na sukari kiduchu hiliki yako
5.Weka custard kwenye tui lako zito kisha weka pembeni

JINSI YA KUPIKA
1.Weka njugu zako kwenye sufuria na maji kiasi
2.Chemsha njugu zako maji yakikauka weka maji kidogo kidogo ili njugu zako ziwive vizuri
3.Njugu zikiwiva mimina tui jepesi,hiliki,sukari na chumvi
4.Acha tui lipungue kisha mimina lile tui zito na arki
5.Acha lichemke kidogo na ikiwa nzito nzito epua
6.Unaweza kula na Chapati,Mkate wa ufuta,Boflo au mkate wowote
Angalizo:
1.Wakati wa kuchemsha njugu usiweke maji mengi ili zisivurugike na kubanduka maganda na kupelekea kuto kuiva
2.Usiweke custard nyingi inasababisha kuwa nzito zaidi na kupoteza ladha yake
3.Hakikisha hauweki tui jingi jepesi ili ziwe nzito na tamu
4.Usikoroge upishi wako mpaka una maliza kama ukitaka kuchanganya chukua banio la ugali ushikie sufuria yako kisha itikise au tumia kitambaa kisafi cha jikoni ushikie sufuria yako kisha itikise


Furahia Njugu Mawe Zako.
zinachukua mda gani kuiva...au kama maharage
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
278
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 278 180
MziziMkavu asante sana kwa hii makitu. Napigaga sana hii makitu kila wiki lazima nigonge hivi vyombo.
Leo nimeona kitu cja tofauti kidogo kwenye mapishi yako. Yaani madiko diko nyongeza uliyoongeza. Mi huwa nawaambia wapike na nazi tu kitaa.
Sasa hivi Hiliki punje 10, sukari vijiko vya chakula 5, Custard kijiko cha chakula kimoja, Arki (Vanilla) kijiko cha chai 1 ndo umeniacha hoi hapa.
Hizi bidhaa ulizoongeza hapa zina faida gani mwilini labda unisaidie nielewe ili nianze matumizi.
Asiyependa njugu mawe anakosa uhondo duniani.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,485
Likes
434
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,485 434 180
Njugu mawe ilishanishinda tangu zamani....
Na chakula chochote cha kuweka sukari
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
MziziMkavu asante sana kwa hii makitu. Napigaga sana hii makitu kila wiki lazima nigonge hivi vyombo.
Leo nimeona kitu cja tofauti kidogo kwenye mapishi yako. Yaani madiko diko nyongeza uliyoongeza. Mi huwa nawaambia wapike na nazi tu kitaa.
Sasa hivi Hiliki punje 10, sukari vijiko vya chakula 5, Custard kijiko cha chakula kimoja, Arki (Vanilla) kijiko cha chai 1 ndo umeniacha hoi hapa.
Hizi bidhaa ulizoongeza hapa zina faida gani mwilini labda unisaidie nielewe ili nianze matumizi.
Asiyependa njugu mawe anakosa uhondo duniani.
Nadhani hizo ni kwa ajili ya flavour
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,524
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,524 280
sukari vijiko 5,...@#$%&..?!!??! -->>sili ng'o.
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
771
Likes
342
Points
80
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
771 342 80
Ila ukimaliza kula usikae Jirani na watu watakukimbia si kuachia Ishuzi ukila hiyo kitu
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,939