Njozi za kipofu, anaotaje na wakati haoni?

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Dec 15, 2012
970
1,000
Habari wadau!

Kiuhalisia binadamu na viumbe wengine huwa tunapata njozi tukiwa usingizini, na njozi huwa zinatokana na picha na hali ya maisha ya kila siku ambayo tunaishi kila siku ndio huwa yanajirudia usiku na kuwa njozi, sasa swali langu ni je mlemavu wa macho (Kipofu )yeye anaota nini? Maana yeye haoni kitu chochote wala tangu yoyote, sasa njozi zake zinatokana na nini?
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,089
2,000
Hili swali nilimwuliza kipofu mwenyewe, tukisoma nao pale Ndanda secondary school, aisee nilimkosea sana akanipeleka kwa mlezi wao. Na hadi leo Sina majibu, niliambulia adhabu.
 

SHAROBALO

JF-Expert Member
Mar 17, 2011
770
250
If someone has been totally blind since birth, they only have auditory dreams. If someone such as I, has had a measure of sight, then that person dreams with that measure of sight. I still dream as though I can see, colors included. For people I've met since, their faces are just blurs or how I imagine they look.

says tamara
 

SHAROBALO

JF-Expert Member
Mar 17, 2011
770
250
....nilichoelewa hapo ni kuwa mtu ambaye amezaliwa haoni ila anasikia tu, basi hata ndoto zake akilala ni za kusikia tu,,na kama alipata upofu na alikuwa anaona vizuri, basi ndoto zake ni za kuishia zile picha alizo wahi huziona na sauti tu....
 

Shoctopus

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,998
2,000
Fumba macho yako halafu jitekenye!
If someone has been totally blind since birth, they only have auditory dreams. If someone such as I, has had a measure of sight, then that person dreams with that measure of sight. I still dream as though I can see, colors included. For people I've met since, their faces are just blurs or how I imagine they look.

says tamara
 

Tutor B

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
9,018
2,000
Habari wadau!

Kiuhalisia binadamu na viumbe wengine huwa tunapata njozi tukiwa usingizini, na njozi huwa zinatokana na picha na hali ya maisha ya kila siku ambayo tunaishi kila siku ndio huwa yanajirudia usiku na kuwa njozi, sasa swali langu ni je mlemavu wa macho (Kipofu )yeye anaota nini? Maana yeye haoni kitu chochote wala tangu yoyote, sasa njozi zake zinatokana na nini?
Kwa kuwa anayo matendo anayoshiriki na wenzake basi ataota hayo matendo kama vile kula, kucheza mziki, kufanya kazi n.k
 

kizibo1

JF-Expert Member
May 14, 2015
1,173
2,000
Habari wadau!

Kiuhalisia binadamu na viumbe wengine huwa tunapata njozi tukiwa usingizini, na njozi huwa zinatokana na picha na hali ya maisha ya kila siku ambayo tunaishi kila siku ndio huwa yanajirudia usiku na kuwa njozi, sasa swali langu ni je mlemavu wa macho (Kipofu )yeye anaota nini? Maana yeye haoni kitu chochote wala tangu yoyote, sasa njozi zake zinatokana na nini?
Chochote chenye uhai lazima kiote kwakuwa licha ya macho kutoona lakini kuna ufahamu na third eye
 

Philipo D. Ruzige

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
7,394
2,000
Mi naamin ndoto ni kile unachofikiri kwenye bichwa lako.. Kwa mfano unaweza ukawa unamtaman mwajuma bila hata kumuona alaf usiku unajikuta umeharib boxer kisa mwajuma
 

Abastian

JF-Expert Member
Sep 28, 2015
555
250
Ninavofahamu ndoto inatokana na roho,haitokan na kusikia wala kuona...."KILA CHENYE ROHO KINAPATA NDOTO"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom