Njoo uniuzie hivi.... Kwa ajili ya biashara ya Chipsi

Njoo uniuzie hivi.... Kwa ajili ya biashara ya Chipsi

strategist22

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Posts
655
Reaction score
599
Habari.yako..
Nahitaji uniuzie vitu vifuatavyo
Kabati la vyoo
Jiko la mishkaki
Jiko la chipsi
Vyombo vingine vinavyotumika kwa biashara ya chipsi
Pia natafuta Eneo zuri la kufanyia
biashara hiyo Lindi mjini.
Karibu unisaidie, asante

Lindi
 
Habari.yako..
Nahitaji uniuzie vitu vifuatavyo
Kabati la vyoo
Jiko la mishkaki
Jiko la chipsi
Vyombo vingine vinavyotumika kwa biashara ya chipsi
Pia natafuta Eneo zuri la kufanyia
biashara hiyo Lindi mjini.
Karibu unisaidie, asante

Lindi
Weka mawasiliano
 
Back
Top Bottom