Njoo nikupe godoro Dodoma QFL 6x6 bei nafuu sana

Njoo nikupe godoro Dodoma QFL 6x6 bei nafuu sana

Umoja 1

Senior Member
Joined
Sep 26, 2018
Posts
111
Reaction score
284
Kutana na offer ya kipekee kabisa kutoka kwa Umoja 1.Mambo ya kuamka asubuhi mgongo na umauma sasa basi

Nini: Godoro

Kampuni: QFL DODOMA kampuni bora ya magodoro


Size: 6 x 6 inchi nane (6 x 8 lugha ya kitaalamu)

Cover: TX au mkanda (utaona kwenye picha vizuri)

Wapi: Ukonga banana Dar es salaam

Bei: 220, 000 tsh( no discount)


Zingatia: hii ni offer (shida iliyochangamka) hakuna sehemu utapata hili godoro kwa bei hiyo ya 220,000tsh hata kiwandani keko kwa muhindi hupati.Bei hii ya 220,000 tsh ni bei ya 5 kwa 6 inchi 8 ila mimi nauza 6x6 nchi 8.

wakuu chukueni godoro nipate pesa ya kulipia kodi.

View attachment 1566231View attachment 1566233View attachment 1566234


Updates

GODORO NI JIPYA KABISA

Mood acheni ujuaji kwnye heading nimeweka godoro ni jipya nyie mmeitoa.
 

Attachments

  • IMG_20200910_142610_854.jpg
    IMG_20200910_142610_854.jpg
    77 KB · Views: 55
Kutana na offer ya kipekee kabisa kutoka kwa Umoja 1.Mambo ya kuamka asubuhi mgongo na umauma sasa basi

Nini: Godoro

Kampuni: QFL DODOMA kampuni bora ya magodoro


Size: 6 x 6 inchi nane (6 x 8 lugha ya kitaalamu)

Cover: TX au mkanda (utaona kwenye picha vizuri)

Wapi: Ukonga banana Dar es salaam

Bei: 220, 000 tsh( no discount)


Zingatia: hii ni offer (shida iliyochangamka) hakuna sehemu utapata hili godoro kwa bei hiyo ya 220,000tsh hata kiwandani keko kwa muhindi hupati.Bei hii ya 220,000 tsh ni bei ya 5 kwa 6 inchi 8 ila mimi nauza 6x6 nchi 8.

wakuu chukueni godoro nipate pesa ya kulipia kodi.

View attachment 1566231View attachment 1566233View attachment 1566234
Unauza alafu ulalie mikono?
 
Sasa hiyo ni picha ya godoro jipya?? Hebu weka ya used tuone
We unaona hilo godoro used hapo?

Siuzi magodoro used mkuu....magodoro yangu yote mapyaa kama hujui kutofautisha godoro used na jipya basi una matatzo.
 
We unaona hilo godoro used hapo?

Siuzi magodoro used mkuu....magodoro yangu yote mapyaa kama hujui kutofautisha godoro used na jipya basi una matatzo.
Mkuu tatizo unauza godoro mkononi...ni vigumu kujua kama ni jipya au used. Anyway....QFL 4×6 sh.ngap?
 
Mkuu tatizo unauza godoro mkononi...ni vigumu kujua kama ni jipya au used. Anyway....QFL 4×6 sh.ngap?
Mkuu godoro zipo dukan hizo....nauza hilo moja tu kwa bei hyo sababu nina shida tu na hiyo amount kwa wakati huu.

QFL 4 x 6 imebak moja hzo nauzaga 140k ila ukinipa 110k nakupatia!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom