Njiwa ambaye ni KGB agent akisalimiana na Putin

Njiwa ambaye ni KGB agent akisalimiana na Putin

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,014
Ni wakati muafaka wa TISS kuajiri hawa njiwa labda wanaweza kupaa juu na kutuletea reports za zile njemba za kibiti,Njiwa hawa wala hawana makuu maskini ya mungu,we wape mchele na mahindi tu
Hawashindi leaders club na bongo movie huku wakilewa na kuanza kujisifu kwamba wao na usalama wa taifa,wala hawatolei viongozi bastola hovyohovyo ,bastola yenyewe imewekwa kiunoni upande wa kushoto halafu anatumia mkono wa kulia
Ajirini hawa njiwa kama wa bawana Putin,KGB oyeeeeeee.
 
,bastola yenyewe imewekwa kiunoni upande wa kushoto halafu anatumia mkono wa kulia

Hivi mkuu unajua hata utaratibu wa ku"holster" your piece?
Shoulder
Waist
Hip

Na uhusiano wa mkono unaotumia??
Unajua hata hiyo shati unayovaa mwanaume kwanini vifungo vimeelekea upande huo na zile zingine tunasema za kike zimeelekea upande mwingine?

Yule jamaa wa nape alikosea yakwake tu sio kwasababu ya mkono
 
Hivi mkuu unajua hata utaratibu wa ku"holster" your piece?
Shoulder
Waist
Hip

Na uhusiano wa mkono unaotumia??
Unajua hata hiyo shati unayovaa mwanaume kwanini vifungo vimeelekea upande huo na zile zingine tunasema za kike zimeelekea upande mwingine?

Yule jamaa wa nape alikosea yakwake tu sio kwasababu ya mkono
Mkuu ndo wewe ulietoa bastora kwa nape nini mbona kama kipovu flani ivi
 
Hivi mkuu unajua hata utaratibu wa ku"holster" your piece?
Shoulder
Waist
Hip

Na uhusiano wa mkono unaotumia??
Unajua hata hiyo shati unayovaa mwanaume kwanini vifungo vimeelekea upande huo na zile zingine tunasema za kike zimeelekea upande mwingine?

Yule jamaa wa nape alikosea yakwake tu sio kwasababu ya mkono
Hebu tuelekeze hapo kidogo mkuu kuhusu vifungo vya shati
 
Hebu tuelekeze hapo kidogo mkuu kuhusu vifungo vya shati
Hilo ni somo jingine mkuu. Changia uzi

Mimi nilimuuliza tu kidogo mtoa mada kama anaelewa taratibu za kuhifadhi hiyo kitu na kama yule aliyekosea mkono alikosea kwa bahati mbaya au makusudi au kama ni uzembe wake asiseme kwamba ndo utaratibu uko hivyo
 
Back
Top Bottom