Njia gani za kupata GPA kubwa chuo?

Njia gani za kupata GPA kubwa chuo?

qnizxy

Member
Joined
Jul 18, 2017
Posts
5
Reaction score
1
Kama topic inavyojieleza,kwa waliopo vyuoni na ambao wamemaliza tutoe mchango wetu juu wa njia zipi za kufata au kufanya ili kupata GPA kubwa chuoni.
 
G.P.A kubwa yanini?

Ukiwa na second class upper division swaafi

Mara nyingine ukiwa na GPA kubwa ukienda kwny interview wanaanza kuisi kuwa ni ya kupewa hiyo

GPA kubwa inapaswa iendane na uwezo mkubwa kweli na exposure
 
Fuata kila ambacho lecturers wanataka ufanye,pia piga sana msuli.ila hii inategemeana na chuo,kozi,na mwalimu mwenyewe.
 
Hudhuria darasani

Msome kila lecturer anatakaje

Usisubiri hadi UE au test ndipo usome soma kila mara

Hakikisha kazi za vikundi na binafsi unafanya vizuri na course work zako zianzie 75% ya alama zote

Hakikisha unaelewa mada zaidi kuliko kukariri

Tafuta mifano halisi wakati wa mitihani kwenye masomo ya maelezo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chabo na vibomu ndugu hivihivi mtihani[emoji41] [emoji41]

RubiiKimimi[emoji85]
 
Hudhuria darasani
Msome kila lecturer anatakaje
Usisubiri hadi UE au test ndipo usome soma kila mara
Hakikisha kazi za vikundi na binafsi unafanya vizuri na course work zako zianzie 75% ya alama zote
Hakikisha unaelewa mada zaidi kuliko kukariri
Tafuta mifano halisi wakati wa mitihani kwenye masomo ya maelezo.


Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa madam[emoji40]

RubiiKimimi[emoji85]
 
Mwelewe mwalimu wako,... Na soma sana,... Unatakiwa uwe hardworking individual
 
Chuon kufaulu inabidi utembee na area of concentration anazotoa lecturer

Usikose kuhudhuria lecture kuna zile test za kushtukiza

Simamia course work tena ikibid uwe chairman

Usiache kununua vitini vinavyotolewa na mwalimu

All in all discussion ni ya muhimu usisome km advance zile za kujibana kwenye kona alone

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
 
GPA mara nyingi ni ufaulu mzuri ambao msingi wake ni course work Maana ukiwa na course work 16,17, mpka 20 utakuwa na matokeo dhaifu maana UE utabidi ukamue upate angalau karibia 85% ya paper Ambayo sio rahisi unachotakiwa zile group assignment au individual uzipige fresh na topic uelew usikariri kama o level huko
 
Discussion ndio mwisho wa matatizo. Mimi naweza tumia hata nusu saa au lisaa ila discusdion nipo radhi hata masaa 3 fresh tu.
 
Back
Top Bottom