Njaa isiyokuwa ya Kawaida inaniandama


Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Jaman wakuu naomba kufahamu ni Tatzo gani ambalo linaandama mwili wangu, Mda mfupi uliopita nilikuwa sjui maana ya njaa yaani nilikuwa sihisi njaa kirahisi nilikuwa nina uwezo wa kushinda siku nzima bila kula na bila kupata mabadiliko ya aina yeyote mwilini mwangu.

Ila kwa sasa baada ya kuoa nimejikuta Mwili wangu umebadilika nimekuwa ni mtu anaetamani kula kula kila wakati na ikitokea mda kama nusu saa hivi bila kula kula naanza kuhisi njaa yaan naskia kama tumbo linauma kwa ndani na viungo kuishiwa nguvu mda mwingine naanza kutetemeka

Kuna mda nilifikria labda hali hii inanitokea kutokana na hali ya fongati ya ndoa ila kwa namna moja au nyingine ninaweza kupingana na wazo hilo

Kwani kuanzia awahi hata kabla sjaoa huyu mwanamke na kuanza kukaa nae rasmi kwangu kama mke wangu hata awali tulikuwa tunashinda mda wote tukiwa pamoja kwani tulikuw tunasoma chuo kimoja japo kila mtu alikuw na room yake ila tulikuwa tunakaa pamoja mda mwingi hata zaidi ya saizi

Sasa tatzo langu hii hali nashindwa kujua kwann initokee saiz?
Yaani napata njaa isyoya kawaida niliamua kustisha hata huduma ya unyumba kwa mke wangu nikidhan kuwa labda ndio chanzo ila bado ndio hali hii inazidi kuniandama

Naomba kujulishwa na wataalamu hali hii inatokana na nini?
Na nikitaka kuangalia saiz msos ninaokula ni msos mzuri na huwa ninabadilisha diet tofauti na maisha ya zaman ya kutegemea chakula cha cafeteria chuon??
 
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
494
Likes
622
Points
180
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
494 622 180
We piga tu menyu Chalii angu kuna watu wanatamani hiyo hali!!
Ila nenda kachek sukar kwanza
 
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
446
Likes
480
Points
80
Age
34
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
446 480 80
Kuna alarm inalia kwenye masikio ya tumbo lako. Kiufupi una dalili za Kisukari au kama si hivyo "Msongo wa mawazo a.k.a Depression" unakusogelea. Fanya hima angalia hivi vitu.
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Kuna alarm inalia kwenye masikio ya tumbo lako. Kiufupi una dalili za Kisukari au kama si hivyo "Msongo wa mawazo a.k.a Depression" unakusogelea. Fanya hima angalia hivi vitu.
Mkuu kwel nimekuelew hapa
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,696
Likes
13,886
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,696 13,886 280
Una mwanandani nenda kaombewe
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,038