Njaa isikufanye kula chochote unachokiona mezani

Njaa isikufanye kula chochote unachokiona mezani

Usiwe na maamuzi ya pupa kisa njaa unakula chochote unachokiona mezani hata kama hakifai.

Wapo watu wanaangukia katika mahusiano na mtu asiyesahihi au asiye chaguo lake toka moyoni kisa kujiona amechelewa / msukumo wa upweke akiona jamaa zake / au mashosti wake wote wameoa au kuolewa basi hatokuwa na subra , yeyote atakayepita mbele yake anapitanaye.

Zingatia "maswali magumu hayahitaji majibu mepesi " utakuja kunikumbuka
Ukitaka kula kila kitu, utakula mpaka sumu.
 
Kuna kipindi nilikuwa namuhitaji Sana mke, nikaenda kuangukia mikononi mwa tapeli mmoja single mom wa Kigoma, aisee nilipigwa ndoige moja matata hadi nikaamua kukubali yaishe[emoji3449][emoji1611]
Ndoige za namna hii hua ni hatari sana!
 
Usile "Kila kitu"ila kula utakachopata na huenda hicho chakula baada ya kula utagundua uzuri wake na kuendelea Moja kwa Moja kula as your favourite food
Eg ulikuwa hupendi dagaa ila njaa ikakufanya ukala na kugundua kumbe ni mboga nzuri basi endelea kula dagaa
 
Back
Top Bottom